Development (trunk) - en to mr translation catalogue (707 entries)

en:  MByte
mr: मेगाबाइटस

en:  Post Type
mr: पोस्ट प्रकार

en:  Taxonomy
mr: टेक्सॉनोमी

en:  characters. Most search engines use a maximum of %s chars for the %s.
mr: कॅरेक्टर्स: सर्च एंजिन्स मुख्यत: %s च्या साठी %s ही कॅरेक्टर्स वापरतात.

en:  characters. Open Graph allows up to a maximum of %s chars for the %s.
mr: कॅरेक्टर्स. ओपन ग्राफ %s चा साठी एकावेळी जास्तीत जास्त %s कॅरेक्टर्स साठवायची अनुमती देतो.

en: %%tax_%s%% - This post's associated %s taxonomy title
mr: या शीर्षकाचे टॅक्सोनोमी पद्धतीतले %s शीर्षक: %%tax_%s%%

en: %404_title% - Additional 404 title input"
mr: %404_title% - ४०४ करिता अतिरिक्त इनपुट

en: %archive_title - The original archive title given by wordpress
mr: %archive_title - वर्डप्रेस द्वारे संग्रहास देण्यात आलेले मूळ शीर्षक (ओरिजिनल आर्काइव टाइटल)

en: %author% - The original archive title given by wordpress, e.g. "Steve" or "John Smith"
mr: %author% - वर्डप्रेस कडून मिळालेले संग्रहाचे मूळ शीर्षक.उदा. "Steve" किंवा "John Smith"

en: %blog_description% - Your blog description
mr: %blog_description% - आपल्या ब्लॉगचे वर्णन

en: %blog_title% - Your blog title
mr: %blog_title% - आपल्या ब्लॉगचे शिर्षक

en: %category% - Alias for %category_title%
mr: %category% - %category_title% साठी उप नाम (उर्फ)

en: %category_description% - The description of the category
mr: %category_description%  - केटेगरी चे मूळ वर्णन

en: %category_title% - The (main) category of the post
mr: %category_title% - पोस्ट ची (मुख्य) केटेगरी

en: %category_title% - The original title of the category
mr: %category_title% - केटेगरी चे मूळ शीर्षक

en: %date% - The original archive title given by wordpress, e.g. "2007" or "2007 August"
mr: %date% - वर्डप्रेस कडून मिळालेले संग्रहाचे मूळ शीर्षक.उदा.  "2007" किंवा "2007 August"

en: %day% - The original archive day given by wordpress, e.g. "17"
mr: %day% - वर्डप्रेस कडून मिळालेला संग्रहाचा दिवस. उदा. "17"

en: %description% - The original description as determined by the plugin, e.g. the excerpt if one is set or an auto-generated one if that option is set
mr: %description% - प्लगिन द्वारा मिळालेले मूळ वर्णन. उदा.उतारा (जर एखादा बनवलेला असेल तर) अथवा स्वयं निर्मित (विकल्प सेट केलेला असेल तर)

en: %month% - The original archive month given by wordpress, e.g. "August"
mr:  %month% - वर्डप्रेस कडून मिळालेला संग्रहाचा महिना. उदा."August"

en: %page% - The page number
mr: %page% - पेजचा क्रमांक

en: %page_author_firstname% - This page's author' first name (capitalized)
mr: %page_author_firstname% - या पेजच्या लेखकाचे प्रथम नाव (कॅपिटल लिपीत लिहीणे अनिवार्य)

en: %page_author_lastname% - This page's author' last name (capitalized)
mr: %page_author_lastname% - या पेजच्या लेखकाचे आडनाव (कॅपिटल लिपीत लिहीणे अनिवार्य)

en: %page_author_login% - This page's author' login
mr: %page_author_login% - ह्या पेजच्या लेखकासाठी (ओथर) लोगिन

en: %page_author_nicename% - This page's author' nicename
mr: %page_author_nicename% - या पेजच्या लेखकाचे टोपण नाव

en: %page_title% - The original title of the page
mr: %page_title% - आपल्या पेजचे ओरिजिनल शीर्षक

en: %post_author_firstname% - This post's author' first name (capitalized)
mr: %post_author_firstname% - या पोस्टच्या लेखकाचे प्रथम नाव (कॅपिटल लिपीत लिहीणे अनिवार्य)

en: %post_author_lastname% - This post's author' last name (capitalized)
mr: %post_author_lastname%  - या पोस्टच्या लेखकाचे आडनाव (कॅपिटल लिपीत लिहीणे अनिवार्य)

en: %post_author_login% - This post's author' login
mr: %post_author_login% - ह्या पोस्टच्या ओथर करिता लोगिन

en: %post_author_nicename% - This post's author' nicename
mr: %post_author_nicename% - ह्या पोस्टच्या लेखकाचे टोपण नाव

en: %post_title% - The original title of the post
mr: %post_title% - पोस्ट चे मूळ शीर्षक

en: %post_title% - The original title of the post.
mr: पोस्टचे मूळ शीर्षक: %post_title%

en: %request_url% - The original URL path, like "/url-that-does-not-exist/"
mr: %request_url% - ओरिजिनल यूआरएल् पाथ असा असावा.उदा."/url-that-does-not-exist/"

en: %request_words% - The URL path in human readable form, like "Url That Does Not Exist"
mr: %request_words% - सरळ भाषेत रचलेला फॉर्म.उदा."Url That Does Not Exist"

en: %s Plugin Options
mr: %s प्लगिन् ओप्शन

en: %search% - What was searched for
mr: %search% - काय शोधले होते

en: %tag% - The name of the tag
mr: %tag% - टॅग चे शीर्षक (नाव)

en: %wp_title% - The original wordpress title, e.g. post_title for posts
mr: %wp_title% - वर्डप्रेस चे मूळ शीर्षक,उदा.post_title पोस्ट्स करता

en: %year% - The original archive year given by wordpress, e.g. "2007"
mr: %year% - वर्डप्रेस कडून मिळालेले संग्रहाचे वर्ष. उदा."2007"

en: .htaccess editor
mr: .htaccess एडिटर

en: 404 Title Format:
mr: 404 टाइटल फॉर्मॅट:

en: <b>Warning:</b> Line not matched: <b>"%s"</b>, On Line: <b>%s</b>
mr: <b>सूचना:</b>  लाईन मॅच झाली नाही: <b>"%s"</b>, ओन् लाईन: <b>%s</b>

en: <b>Warning:</b> This following post could not be found: <b>"%s"</b>
mr: <b>सूचना:</b>उल्लेख केलेली पोस्ट कुठेही मिळाली नाही: <b>"%s"</b>

en: A comma separated list of your most important keywords for this page that will be written as META keywords.
mr: कॉमाने स्वतंत्र केलेली ह्या पेज साठीची महत्वाची कीवर्ड्स ची यादी. जे META कीवर्ड्स मध्ये गणण्यात येईल.

en: A custom title that shows up in the title tag for this page.
mr: कस्टम टॅग या पेजच्या टाइटल टॅग मध्ये दिसते.

en: A preview of what this page might look like in search engine results.
mr: हे पेज सर्च एंजिन रिज़ल्ट्स मध्ये कसे दिसेल याचे पूर्वावलोकन करा.

en: Access our Premium Support Forums
mr: आमच्या प्रीमियम सपोर्ट फोरम शी संपर्क साधा

en: Activate this feature to add Social Meta data to your site to deliver closer integration between your website/blog and Facebook, Twitter, and Google+.
mr: सोशल मीडीया संबंधी डेटा जोडण्याकरिता हे वैशिष्ट्ये कार्यान्वित करा. ह्या मुळे आपली वेबसाइट/ ब्लॉग्स फेसबुक, ट्वीटर आणि गूगल+ सोबत एकीकृत होते.

en: Active Theme
mr: सक्रिय थीम

en: Activity
mr: अॅक्टिविटी

en: Actor
mr: अभिनेता

en: Add Rule
mr: नवीन नियम जोडा.

en: Add URL
mr: यू.आर.एल. अॅड करा.

en: Add URLs for your website's social profiles here (Facebook, Twitter, Google+, Instagram, LinkedIn), one per line.
mr: आपल्या साइट्स च्या सोशल प्रोफाइल यूआरएल्स येथे साठवा. (फेसबुक, ट्वीटर, गूगल+, इनस्टाग्रॅम, लिंक्डइन) एका ओळीत एक.

en: Add a list of additional domains to track here.  Enter one domain name per line without the http://.
mr: जे अतिरिक्त डोमेन्स आपणास ट्रॅक करायचे आहे त्याची येथे यादी बनवा. एका ओळीत एकाच डोमेन लिहा  (http://. न वापरता)

en: Add markup to display the Google Sitelinks Search Box next to your search results in Google.
mr: गूगलच्या सर्च रिज़ल्ट्स च्या साइड ला गूगल साइट लिंक सर्च बॉक्स डिसप्ले करण्यासाठी मार्क अप अॅड करा.

en: Add markup to tell Google the preferred name for your website.
mr: गूगल ला आपल्या साइट चे प्रिफर्ड नाव देण्यासाठी मार्कअप अॅड करा.

en: Add the name of the person or organization who owns these profiles.
mr: ह्या प्रोफाइल ओनर चे नाव अथवा कंपनीचे नाव येथे साठवा.

en: Additional Blog Page Headers:
mr: अॅडीशनल ब्लॉग पेज हेडर्स:

en: Additional Domains:
mr: अडीशनल डोमेन्स:

en: Additional Front Page Headers:
mr: अॅडीशनल फ्रंट पेज हेडर्स:

en: Additional Page Headers:
mr: अॅडीशनल पेज हेडर्स:

en: Additional Pages
mr: अतिरिक्त पृष्ठे

en: Additional Post Headers:
mr: अॅडीशनल पोस्ट हेडर्स:

en: Advanced Analytics Options:
mr: अड्वॅन्स्ड अॅनालिटिक्स ओप्शन:

en: Advanced Authorship Options:
mr: अड्वॅन्स्ड ओथरशिप ओप्शन्स

en: Advanced Settings
mr: अड्वॅन्स्ड सेटिंग्ज

en: Album
mr:  अल्बम

en: All In One SEO Pack
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक

en: All Post Types
mr: पोस्ट्सचे सर्व प्रकार

en: All Taxonomies
mr: सर्व टॅक्सोनाॅमीस

en: All donations support continued development of this free software.
mr: दिलेल्या सर्व देणगी ह्या मोफत सॉफ्टवेअरला अधिक आकर्षक करण्यासाठी वापरल्या जातात.

en: All in One SEO
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ.

en: All in One SEO Options Updated.
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ.ओप्शन अपडेट करण्यात आला आहे.

en: All in One SEO Pack Pro Debug Info
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक प्रो. डीबग बद्दलची माहिती

en: All in One SEO Pack has detected that a plugin(s) or theme is also outputting social meta tags on your site.  You can view this social meta in the source code of your site (check your browser help for instructions on how to view source code).
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मध्ये प्लगिन(स्)/ थीम सोशल मीडीया टॅग्स आउटपुट मध्ये येत असल्याचे निदर्शनास आले आहे. आपण सोशल मेटा आपल्या साइट च्या सोर्स कोड मध्ये बघू शकतात. (आपल्या ब्राउज़र च्या मदतीने सोर्स कोड कसा पाहावा याची माहिती ब्राउज़र हेल्प मधून मिळावा.)

en: All in One SEO Pro Plugin Changelog
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. प्रो प्लगिन चेंज लॉग

en: All in One SEO Pro Plugin Support Forum
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. प्रो प्लगिन सपोर्ट फोरम

en: Allows you to specify the maximum number of posts in a sitemap (up to 50,000).
mr: आपल्याला साइटमॅप मध्ये अधिकाधिक पोस्टस् निर्देशीत करण्याची अनुमती मिळते. (५०,००० पर्यंत)

en: Allows your authors to be identified by their Facebook pages as content authors on the Opengraph meta for their articles.
mr: ओपन ग्राफ मेटा मध्ये असलेल्या आर्टिकल्स साठी आपल्या ब्लॉग लेखकांना त्यांचे फेसबुक पेजेस वर कॉंटेंट ओथर म्हणून आपली ओळख दाखविण्याची अनुमती द्या.

en: Allows your authors to be identified by their Twitter usernames as content creators on the Twitter cards for their posts.
mr: आपल्या लेखकांना त्यांचे ट्वीटर वरील यूज़र नेम वापरण्यास अनुमती मिळते. (जे लेखक आपले कॉंटेंट बनवतात त्यांच्या ट्वीटर कार्ड्स वर ही पोस्ट दिसेल.)

en: Anonymize IP Addresses:
mr: अनोनमाइज़ आइपी अड्रेसेस

en: Apache module %s is required!
mr: %s अपाचे मॉड्यूल आवश्यक आहे.

en: Archive Title Format:
mr: टाइटल फॉरमॅट संग्रहण:

en: Are the social profile links for your website for a person or an organization?
mr: ह्या सोशल प्रोफाइल लिंक्स आपल्या वेबसाइट करिता आहेत का? (व्यक्ती अथवा कंपनी संबंधी)

en: Article
mr: लेख

en: Article Section
mr: आर्टिकल सेक्शन

en: Article Tags
mr: आर्टिकल टॅग्स

en: As the name implies, this will be the Meta Title of your homepage. This is independent of any other option. If not set, the default Site Title (found in WordPress under Settings, General, Site Title) will be used.
mr: ह्या नावाप्रमाणे, हे आपल्या होम-पेजचे मेटा टाइटल असेल. हे इतर कुठल्याही ओप्शन पासून स्वतंत्र असेल. जर सेट नसेल तर, डिफॉल्ट साइट टाइटल वापरले जाईल. (वर्डप्रेस मध्ये उपलब्ध असलेले, सेटिंग्स मेनुतील जनरल साइट टाइटल)

en: Associated Name
mr: संबंधित नाव

en: Athlete
mr: क्रीडापटू

en: Author
mr: लेखक

en: Author Archive Title Format:
mr: टाइटल फॉरमॅट लेखकाप्रमाणे संग्रहीत करा:

en: Auto
mr: ऑटो

en: Autogenerate Descriptions:
mr: वर्णन ऑटो. जनरेट करा.

en: Autogenerate OG Descriptions
mr: ओजी डिस्क्रीप्शन स्वयं निर्माण होऊ द्या.

en: Automatically Generate Article Tags
mr: आर्टिकल टॅग्स स्वयं निर्माण होऊ द्या.

en: Automatically generate article tags for Facebook type article when not provided.
mr: फेसबुक संबंधी आर्टिकल टॅग्स स्वयंम निर्माण करा (जेव्हा उपलब्ध नसतील तेव्हा)

en: Avoid Using The Excerpt In Descriptions:
mr: वर्णनात उतारा वापरण्याचे टाळा.

en: Bad Bot Blocker
mr: बॅड बॉट ब्लॉकर

en: Band
mr: बॅण्ड

en: Bar
mr: बार

en: Bing Webmaster Center:
mr: बिंग वेबमास्टर टूल्स:

en: Block bad robots via Apaache .htaccess rules. Warning: this will change your web server configuration, make sure you are able to edit this file manually as well.
mr: गैरवर्तन करणार्‍या रोबॉट्स ला Apaache .htaccess पद्धतीने ब्लॉक करा. सूचना: हे आपले वेब सर्वर कॉनफिगरेशन बदलेल. ही फाइल आपण स्वत: एडिट करू शकणार याची खात्री असु द्या.

en: Block requests from user agents that are known to misbehave with 503.
mr: गैरवर्तन करणार्‍या सर्व यूज़र एजेंट्स चे रिक्वेस्ट ब्लॉक करा.

en: Blocked bot with IP %s -- matched referer %s found in blocklist.
mr: आइपी सोबत ब्लॉक्ड बॉट्स %s : ह्या संबंधित ब्लॉक्ड लिस्ट मध्ये %s रेफरर सापडलेत.

en: Blocked bot with IP %s -- matched user agent %s found in blocklist.
mr: आइपी सोबत ब्लॉक्ड बॉट्स %s : ह्या संबंधित ब्लॉक्ड लिस्ट मध्ये %s यूज़र एजेंट्स सापडलेत.

en: Blog
mr: ब्लॉग

en: Blog on front page detected, suggested Facebook Object Type is 'blog'.
mr: फ्रंट पेज वर ब्लॉग दिसत आहे, फेसबुक ऑब्जेक्ट टाइप "ब्लॉग" आहे.

en: Book
mr: पुस्तक

en: Cafe
mr: कॅफे

en: Cancel
mr: रद्द करा.

en: Canonical URLs:
mr: केनॉनिकल यूआरएल्स:

en: Capitalize Category Titles:
mr: केटेगरीस टाइटल्स कॅपिटलाइज़ करा:

en: Category Title Format:
mr: केटेगरी टाइटल फॉरमॅट:

en: Cause
mr: हेतू

en: Check this and All in One SEO Pack will create a log of important events (all-in-one-seo-pack.log) in its plugin directory which might help debugging. Make sure this directory is writable.
mr: ह्या ओप्शन ला टिक करा आणि ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक आपले सर्व महत्वाचे लोग एका फाइल मधे (all_in_one_seo_pack.log) साठवेल जे प्लगिन डाइरेक्टरी मधे आढळेल. हे आपणास डीबगिंग करताना मदत करेल. ही डाइरेक्टरी लिहीण्यायोग्य आहे याची पडताळणी करा.

en: Check this and Category Titles will have the first letter of each word capitalized.
mr: केटेगरी टाइटल्स  च्या प्रथम अक्षराला कॅपिटल लिपीत लिहिण्यासाठी येथे टिक करा.

en: Check this and Search Page Titles and Tag Page Titles will have the first letter of each word capitalized.
mr: सर्च पेज टाइटल्स आणि टॅग पेज टाइटल्स च्या प्रथम अक्षराला कॅपिटल लिपीत लिहिण्यासाठी येथे टिक करा.

en: Check this and shortcodes will get executed for descriptions auto-generated from content.
mr: कॉंटेंट पासून जे डिस्क्रीप्शन ऑटो. जनरेट झाले आहे त्यासाठी शॉर्टकोड कार्यान्वित केले जातील.

en: Check this and your Meta Descriptions will be auto-generated from your excerpt or content.
mr: येथे टिक केल्यानंतर  कॉंटेंट अथवा उतार्‍यांपासून मेटा डिस्क्रीप्शन्स जनरेट केले जातील.

en: Check this and your Meta Descriptions will be removed from page 2 or later of paginated content.
mr: येथे टिक करा आणि आपले मेटा डिस्क्रीप्शन पेज २ आणि नंतरच्या पृष्ठांकित कॉंटेंट साठी मिटवले जाईल.

en: Check this and your Meta Descriptions won't be generated from the excerpt.
mr: येथे टिक केल्यानंतर उतार्‍यांपासून मेटा डिस्क्रीप्शन्स जनरेट केले जाणार नाहीत.

en: Check this and your Open Graph descriptions will be auto-generated from your content.
mr: येथे टिक करा आणि आपले ओपन ग्राफ डिस्क्रिप्शन आपल्या कॉंटेंट मधून स्वयं निर्माण होईल.

en: Check this box to ask Yahoo! not to use descriptions from the Yahoo! directory for this page.
mr: येथे दिलेले वर्णन Yahoo! च्या डाइरेक्टरी साठी वापरण्यास प्रतिबंध लावायचा असेल (याबद्दल Yahoo! ला सूचीत करायचे असेल) तर येथे टिक करा.

en: Check this box to ask Yahoo! not to use descriptions from the Yahoo! directory for your entire site.
mr: आपल्या संपूर्ण साइटसाठी येथे दिलेले वर्णन Yahoo! च्या डाइरेक्टरीमध्ये वापरण्यास प्रतिबंध लावायचा असेल (याबद्दल Yahoo! ला सूचीत करायचे असेल) तर येथे टिक करा.

en: Check this box to ask search engines not to follow links from this page.
mr: सर्च एंजिन्सला या पेजवरील कुठलेही लिंक फॉलो करण्यापासून रोखण्यासाठी येथे टिक करा.

en: Check this box to ask search engines not to index this page.
mr: सर्च एंजिन्सला हे पेज इंडेक्स करण्यापासून रोखण्यासाठी येथे टिक करा.

en: Check this box to ask search engines not to use descriptions from the Open Directory Project for this page.
mr: या पेजसाठी ओपन डाइरेक्टरी प्रॉजेक्ट मधून डिस्क्रीप्शन वापरण्यापासून सर्च एंजिन्स ला रोखण्यासाठी येथे टिक करा.

en: Check this box to ask search engines not to use descriptions from the Open Directory Project for your entire site.
mr: आपल्या संपूर्ण साइट च्या ओपन डाइरेक्टरी प्रॉजेक्ट मधले डिस्क्रीप्शन वापरण्यपसून सर्च एंजिन्स ला रोखण्याकरता येथे टिक करा.

en: Check this if you want to track outbound links with Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स सोबत आउटबाउंड लिंक्स ट्रॅक करण्याकरता येथे टिक करा.

en: Check this if you want to use All in One SEO Pack with any Custom Post Types on this site.
mr: आपल्याला या साइट वरील इतर पोस्ट टाइप्स सोबत ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक वापरायचे असल्यास येथे टिक करा.

en: Check this if you want your categories for a given post used as the Meta Keywords for this post (in addition to any keywords you specify on the Edit Post screen).
mr:  आपण दिलेल्या पोस्ट च्या केटेगरीस आपल्याला मेटा-कीवर्ड्स म्हणून वापरायचे असल्यास (ह्या पोस्ट मध्ये) येथे टिक करा. (हे एडिट पोस्ट स्क्रीन वर दिलेल्या कीवर्ड्स व्यतिरिक्त आणखी कीवर्ड्स साठी हा विकल्प आहे.)

en: Check this if you want your keywords on your Posts page (set in WordPress under Settings, Reading, Front Page Displays) and your archive pages to be dynamically generated from the keywords of the posts showing on that page.  If unchecked, it will use the keywords set in the edit page screen for the posts page.
mr: आपल्याला पोस्ट्स पेज वर कीवर्ड्स वापरायचे असल्यास (जे वर्डप्रेस मध्ये सेटिंग्स, रीडिंग, फ्रंट पेज डिसप्ले येथे सेट असते) आणि आपल्याला आर्काइव (संग्रहण करणारी पेजेस) एखाद्या पेज वरती असलेल्या पोस्टच्या कीवर्ड्स पासून ऑटो. जनरेट करायची असल्यास येथे टिक करा. जर इथे टिक नसेल तर पोस्ट पेज च्या एडिट पेज स्क्रीन वरील कीवर्ड्स सेट वापरला जाईल.

en: Check this if you want your tags for a given post used as the Meta Keywords for this post (in addition to any keywords you specify on the Edit Post screen).
mr:  आपण दिलेल्या पोस्ट चे टॅग्स आपल्याला मेटा-कीवर्ड्स म्हणून वापरायचे असल्यास (ह्या पोस्ट मध्ये) येथे टिक करा. (हे एडिट पोस्ट स्क्रीन वर दिलेल्या कीवर्ड्स व्यतिरिक्त आणखी कीवर्ड्स साठी हा विकल्प आहे.)

en: Check this to add All in One SEO Pack to the Admin Bar for easy access to your SEO settings.
mr: आपल्या एस.ई.ओ. सेटिंग्स अगदी सुलभपणे व्यवस्थापित करण्याकरिता ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक, अॅडमिन बार वर प्रस्थापित करा.

en: Check this to ask search engines not to follow links from paginated pages/posts. Useful for avoiding duplicate content.
mr: पृष्ठांकित पेजेस अथवा पोस्ट्स च्या लिंक्स फॉलो करण्यापासून सर्च एंजिन्स ला रोखण्याकरता येथेत टिक करा. हे नक्कल असेलेल्या कॉंटेंट पासून बचाव करण्यासाठी साहाय्यकारक आहे.

en: Check this to ask search engines not to index Author Archives. Useful for avoiding duplicate content.
mr: ओथर संबंधी(लेखक) आर्काइव्स, सर्च इंडेक्स मधील अनुक्रमेनिकेतून वगळण्यासाठी येथे टिक करा. हे नक्कल युक्त कॉंटेंट टाळण्यासाठी उपयुक्त आहे.

en: Check this to ask search engines not to index Category Archives. Useful for avoiding duplicate content.
mr: केटेगरी आर्काइव्स, सर्च इंडेक्स मधील अनुक्रमेनिकेतून वगळण्यासाठी येथे टिक करा. हे नक्कल युक्त कॉंटेंट टाळण्यासाठी उपयुक्त आहे.

en: Check this to ask search engines not to index Date Archives. Useful for avoiding duplicate content.
mr: डेट् आर्काइव्स, सर्च इंडेक्स मधील अनुक्रमेनिकेतून वगळण्यासाठी येथे टिक करा. हे नक्कल युक्त कॉंटेंट टाळण्यासाठी उपयुक्त आहे.

en: Check this to ask search engines not to index Tag Archives. Useful for avoiding duplicate content.
mr: टॅग आर्काइव्स, सर्च इंडेक्स मधील अनुक्रमेनिकेतून वगळण्यासाठी येथे टिक करा. हे नक्कल युक्त कॉंटेंट टाळण्यासाठी उपयुक्त आहे.

en: Check this to ask search engines not to index custom Taxonomy archive pages. Useful for avoiding duplicate content.
mr: सर्च एंजिन्सनी अनुक्रमेनिकेत इतर वर्गीकरण असलेली सर्च एंजिन्स चे पाने दाखवण्यपासून थांबवायचे असेल तर येथे टिक करा. हे नक्कल असेलेल्या कॉंटेंट पासून बचाव करण्यासाठी साहाय्यकारक आहे.

en: Check this to ask search engines not to index paginated pages/posts. Useful for avoiding duplicate content.
mr: सर्च एंजिन्सनी अनुक्रमेनिकेत पृष्ठांकित पाने/ पोस्ट्स दाखवण्यपासून थांबवायचे असेल तर येथे टिक करा. हे नक्कल असेलेल्या कॉंटेंट पासून बचाव करण्यासाठी साहाय्यकारक आहे.

en: Check this to ask search engines not to index the 404 page.
mr: सर्च एंजिन्सनी अनुक्रमेनिकेत ४०४ पेज दाखवण्यपासून थांबवायचे असेल तर येथे टिक करा.

en: Check this to ask search engines not to index the Search page. Useful for avoiding duplicate content.
mr: सर्च पेजेस, सर्च इंडेक्स मधील अनुक्रमेनिकेतून वगळण्यासाठी येथे टिक करा. हे नक्कल युक्त कॉंटेंट टाळण्यासाठी उपयुक्त आहे.

en: Check this to edit the list of disallowed user agents for blocking bad bots.
mr: येथे टिक करा, आणि बॅड बॉट्स ब्लॉक करण्याकरिता अनुमती नसलेल्या यूज़र एजेंट्सची लिस्ट पुन्हा तपासा.

en: Check this to move the All in One SEO Pack menu item to the top of your WordPress Dashboard menu.
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मेनु आइटम आपल्या वर्डप्रेस मधल्या डॅशबोर्ड मेनुत सर्वात वरती प्रस्थापित करण्यासाठी येथे टिक करा.

en: Check this to prevent your Description from being truncated regardless of its length.
mr: डिस्क्रीप्शन काटले जाण्यापासून थांबवण्याकरता (त्यातील वाक्ये कितीही लांब असु शकतील) येथे टिक करा.

en: Check this to remove the Google Plus field from the user profile screen.
mr: गूगल+ फील्ड आपल्या प्रोफाइल स्क्रीन मधून वगळण्याकरता येथे टिक करा.

en: Check this to support Schema.org markup, i.e., itemprop on supported metadata.
mr: Schema.org मार्कअप ला सपोर्ट करण्यासाठी येथे टिक करा. उदा. सपोर्टेड मेटाडेटा वरील itemprop

en: Check this to unprotect internal postmeta fields for use with XMLRPC. If you don't know what that is, leave it unchecked.
mr: इंटर्नल पोस्टमेटा फील्ड्स ला XMLRPC सोबत वापरण्याकरता अनुमती द्या. जर याबाबत आपल्याला माहिती नसल्यास येथे कुठलाही बदल करू नका.

en: Check to use advanced Google Analytics options.
mr: अड्वॅन्स्ड गूगल अॅनॅलिटिक्स पर्याय वापरण्याकरता येथे टिक करा.

en: Checking this box will use the Home Title and Home Description set in All in One SEO Pack, General Settings as the Open Graph title and description for your home page.
mr: हा बॉक्स टिक केल्यास ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधले होम टाइटल आणि होम डिस्क्रिप्शन सेट सक्रिय होतील. ओपन ग्राफ टाइटल (शीर्षकासाठी) साठी जनरल सेटिंग्स आणि होम पेज करिता डिस्क्रिप्शन.

en: Checking this option uses the title, description, and keywords set on your static Front Page.
mr: ह्या विकल्पावर टिक केल्यास टाइटल, कीवर्ड्स सेट, आणि डिस्क्रीप्शन आपल्या स्टॅटिक होम पेज वर यूज़ होते.

en: Checking this option will allow you to customize Canonical URLs for specific posts.
mr: हा विकल्प ठराविक पोस्ट्सचे केनॉनिकल यूआरएल कस्टमाइज़ करण्यास अनुमती देईल

en: Checking this option will set the Canonical URL for all paginated content to the first page.
mr: हा विकल्प संपूर्ण पहिल्या पेजच्या पृष्ठांकित कॉंटेंट साठी केनॉनिकल यूआरएल तयार करेल

en: Choose a default value that best describes the content of your post type.
mr: आपल्या पोस्ट टाइपची अचूक वर्णन कॅरणारी डिफॉल्ट किंमत्त निवडा.

en: City
mr: शहर

en: Click for Help!
mr: मदतीसाठी क्लिक करा!

en: Click here for documentation on this setting
mr: सध्या कुठलेही मोड्यूल्स लोड नाही आहेत

en: Click the Optimize button below and All in One SEO Pack will analyze your Robots.txt file to make sure it complies with the standards for Robots.txt files.  The results will be displayed in a table below.
mr: खाली दिलेल्या ऑप्टिमाइज़ बटनावर क्लिक करा आणि ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक आपल्या Robots.txt फाइलचे विश्लेषण करेल. ही फाइल दिलेल्या मूलभूत Robots.txt फाइल्स मानकांचे पालन करते याची खात्री करा. निकालपत्रक खाली सादर केले जाईल.

en: Coming Soon...
mr: लवकरच येत आहे.

en: Company
mr: कंपनी

en: Connect With Google Analytics
mr: Google Analytics शी संपर्क साधा

en: Couldn't find file %s!
mr: %s अशी कुठलीही फाइल नाही!

en: Couldn't rename file %s!
mr: %s फाइल चे नाव बदलले जाऊ शकत नाही!

en: Country
mr: देश

en: Create Compressed Sitemap
mr: कंप्रेस्ड साइटमॅप बनवा

en: Create a Robots.txt File
mr: Robots.txt फाइल बनवा.

en: Create a compressed sitemap file in .xml.gz format.
mr: कंप्रेस्ड साइटमॅप फाइल तयार करा. ( .xml, .gz या फॉरमॅट्स मध्ये)

en: Create and manage your XML Sitemaps using this feature and submit your XML Sitemap to Google, Bing/Yahoo and Ask.com.
mr: हा विकल्प वापरुन आपले एक्स.एम.एल. साइटमॅप्स बनवा आणि व्यवस्थापित करा. आणि हेच एक्स.एम.एल. साइटमॅप्स गूगल, बिंग, याहू, अस्क इ. कडे सब्मिट करा.

en: Current File
mr: सध्याची फाइल

en: Custom Canonical URL
mr: कस्टम कनोनीकल यू.आर.एल.

en: Custom Image
mr: कस्टम इमेज

en: Custom Post Type Settings
mr: कस्टम पोस्ट टाइप सेटिंग्स

en: Custom Video
mr: कस्टम वीडियो

en: Custom titles:
mr: कस्टम टाइटल्स:

en: Daily
mr: दैनिक

en: Daily scheduled sitemap check has finished.
mr: दररोज करण्याकरीता योजलेले साइटमॅप चेक पूर्ण झाले आहे.

en: Date Archive Title Format:
mr: टाइटल फॉरमॅट तारखेनीशी संग्रहीत करा:

en: Debug Log
mr: डीबग सूची

en: Debug This Post
mr: ही पोस्ट डीबग करा.

en: Debug Warning: All in One SEO Pack meta data was included again from %s filter. Called %s times!
mr: डीबग सूचना: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मेटा डेटा ही पुन्हा %s तून साठवण्यात आली आहे, %s इतक्या वेळा!

en: Default
mr: डिफॉल्ट

en: Default - nofollow
mr: डिफॉल्ट - nofollow

en: Default - noindex
mr: noindex

en: Default - noodp
mr: डिफॉल्ट - noodp

en: Default - noydir
mr: डिफॉल्ट - noydir

en: Default Image
mr: डीफॉल्ट प्रतिमा

en: Default Image Height
mr: प्रतिमेची उंची (डिफॉल्ट)

en: Default Image Width
mr: प्रतिमेची रुंदी (डिफॉल्ट)

en: Default OG:Image
mr: डिफॉल्ट ओजी: इमेज

en: Default Twitter Card
mr: ट्वीटर कार्ड

en: Default to NOFOLLOW:
mr: NOFOLLOW डिफॉल्ट आहे:

en: Default to NOINDEX:
mr: NOINDEX डिफॉल्ट आहे:

en: Default to NOODP:
mr: NOODP डिफॉल्ट आहे:

en: Default to NOYDIR:
mr: NOYDIR डिफॉल्ट आहे:

en: Delete Conflicting Files
mr: कॉन्फ्लिक्ट होणारी फाइल्स डेलीट करा.

en: Delete Robots.txt File
mr: Robots.txt डीलीट करा.

en: Deleted %s.
mr: %s डेलीट करण्यात आली आहे.

en: Description
mr: वर्णन

en: Description Format
mr: डिस्क्रिप्शन फॉर्मॅट:

en: Did not notify %s about changes to your sitemap.
mr: साइटमॅप कडे केलेल्या %s बदलांची सूची पाठविली नाही.

en: Director
mr:  संचालक

en: Directory Path
mr: डाइरेक्टरीकडे जाणारा मार्ग

en: Disable Google Analytics
mr: गूगल अॅनलिटिक्स डिसेबल करा.

en: Disable Google Analytics on this page.
mr: या पेजवर गूगल अॅनॅलिटिक्स डिसेबल करा.

en: Disable Google Plus Profile:
mr: गूगल प्लस प्रोफाइल डिसेबल करा:

en: Disable SEO on this page.
mr: ह्या पेज साठी एस.ई.ओ. डिसेबल करा.

en: Disable on this page/post
mr: या पेजवर / पोस्टवर डिसेबल करा.

en: Disabled
mr: डिसेबल्ड

en: Disconnect From Google Analytics
mr: Google Analytics शी डिस्कनेक्ट करा

en: Display Advertiser Tracking:
mr: अॅडवरटाइझर ट्रॅकिंग डिसप्ले करा:

en: Display Google Authorship:
mr: गूगल ओथरशिप दाखवा

en: Display Menu At The Top:
mr: टॉप वर मेनु दाखवा:

en: Display Menu In Admin Bar:
mr: आडमिन बार मधे मेनु दाखवा:

en: Display Publisher Meta on Front Page:
mr: पब्लिशर मेटा पहिल्या पानावर दाखवा

en: Display Settings
mr: डिसप्ले सेटिंग्स

en: Display Sitelinks Search Box:
mr: साइटलिंक्स सर्च बॉक्स दाखवा:

en: Disregard Changes
mr: केलेले बदल रद्द करा.

en: Do Not Override
mr: अधिलिखित करण्यापासून टाळा.

en: Don't display this page in the sitemap.
mr: हे पेज साइट मॅप मधून वगळा.

en: Donate
mr: देणगी द्या

en: Donate with Paypal
mr: पे-पाल द्वारे  देणगी द्या

en: Drink
mr: पेय

en: Duplicate %s Meta
mr: ड्यूप्लिकेट %s मेटा

en: Dynamic sitemap generation appears to be using the correct rewrite rules.
mr: डाइनमिक साइटमॅप निर्माण होताना सर्व नियम योग्य रीतीने वापरले जात आहे.

en: Dynamic sitemap generation does not appear to be using the correct rewrite rules; please disable any other sitemap plugins or functionality on your site and reset your permalinks.
mr: डाइनमिक साइटमॅप निर्माण होताना सर्व नियम योग्य रीतीने वापरले जात नाही आहेत. कृपया आपल्या साइट वरील इतर कुठलेही साइटमॅप प्लजिन्स अथवा कार्यक्रम डिसेबल करा. आणि पर्मालिंक्स रिसेट करा.

en: Dynamically Generate Keywords for Posts Page/Archives:
mr: पोस्ट्स, पेज किंवा आर्काइव्स साठी ऑटो. की-वर्ड्स जनरेट करा.

en: Dynamically Generate Sitemap
mr: डायनॅमिक पद्धतीने साइटमॅप निर्माण करा.

en: E-mail debug information
mr: ईमेल डीबगशी निगडीत माहिती

en: Edit
mr: एडिट

en: Edit .htaccess
mr: .htaccess एडिट करा.

en: Edit Robots.txt
mr: Robots.txt एडिट करा.

en: Edit SEO
mr: एस.ई.ओ.एडिट करा

en: Edit robots.txt
mr: robots.txt एडिट करा.

en: Edit your robots.txt file and your .htaccess file to fine-tune your site.
mr: robots.txt फाइल एडिट करा आणि  .htaccess फाइल आपल्या साइट ला अधिक सुसोभीत करण्यासाठी!

en: Enable Advanced Options:
mr: अड्वॅन्स्ड ओप्शन्स एनेबल करा:

en: Enable Custom Canonical URLs:
mr: कस्टम केनॉनिकल यूआरएल्स एनेबल करा:

en: Enable Facebook Meta for
mr: फेसबुक मेटा एनेबल करा.

en: Enable Sitemap Indexes
mr: साइटमॅप निर्दशिका सुरू करा.

en: Enable this to display advanced options for controlling Google Plus authorship information on your website.
mr: आपल्या वेबसाइट वर गूगल+च्या अड्वॅन्स्ड ऑथरशिप संबंधी माहिती नियंत्रणाबद्दल जास्तीचे पर्याय प्रदर्शित करण्याकरता हे एनेबल करा.

en: Enabled
mr: एनेबल्ड

en: Enhanced Ecommerce:
mr: प्रगत ई-कॉमर्स

en: Enhanced Link Attribution:
mr: प्रगत लिंक अॅट्रिब्यूट्स

en: Enter a comma separated list of pages here to be excluded by All in One SEO Pack.  This is helpful when using plugins which generate their own non-WordPress dynamic pages.  Ex: <em>/forum/, /contact/</em>  For instance, if you want to exclude the virtual pages generated by a forum plugin, all you have to do is add forum or /forum or /forum/ or and any URL with the word "forum" in it, such as http://mysite.com/forum or http://mysite.com/forum/someforumpage here and it will be excluded from All in One SEO Pack.
mr: येथे कॉमा द्वारे स्वतंत्र केलेल्या पेजेस ची यादी तयार करा जी ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधून वगळण्यात येईल. हे आपल्याला जेव्हा प्लगिन स्वत: नॉन-वर्डप्रेस डाइनमिक पेजेस बनवते तेव्हा मदत करू शकेल. उदा.  <em>/forum/, /contact/</em> आता, आपल्याला फोरम प्लगिन्सने बनवलेली वर्चुयल पेजेस वगळायची असतील तर, आपल्याला फक्त forum किंवा /forum किंवा  /forum/ किंवा कुठली ही यू.आर.एल. ज्यात forum  हा शब्द अॅड करावा लागेल. http://mysite.com/forum किंवा http://mysite.com/forum/someforumpage अशाठिकाणी अॅड करावा लागेल.  आणि ते ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधून वगळण्यात येईल.

en: Enter a comma separated list of your most important keywords for your site that will be written as Meta Keywords on your homepage. Don\'t stuff everything in here.
mr: कॉमाने स्वतंत्र केलेली आपली महत्वाची कीवर्ड लिस्ट आपल्या साइट साठी तयार करा. जे आपल्या होमपेजवर मेटा कीवर्ड्सच्या स्वरुपात दिसेल. अनावश्यक टर्म येथे साठवू नका.

en: Enter information below for any additional links for your sitemap not already managed through WordPress.
mr: साइटमॅप करिता कुठल्याही अतिरिक्त लिंकस (ज्या आपल्या वर्डप्रेस मध्ये पुर्वीपासून मॅनेज्ड नाहीत) साठी खाली माहिती भरा.

en: Enter the Twitter username associated with your website here.
mr: आपल्या वेबसाइट शी संबंधी ट्वीटर यूज़रनेम येथे लिहा.

en: Enter the height for your Open Graph image in pixels (i.e. 600).
mr: ओपन ग्राफ इमेज ची उंची ठरवा. (जसे ६००)

en: Enter the height for your Open Graph video in pixels (i.e. 600).
mr: ओपन ग्राफ वीडियो ची उंची ठरवा. (जसे ६००)

en: Enter the name of a custom field (or multiple field names separated by commas) to use that field to specify the Open Graph image on Pages or Posts.
mr: कस्टम फील्ड चे शीर्षक रचा. (किंवा मल्टिपल फील्ड्स शीर्षके कॉमाने स्वतंत्र केलेली) याचा वापर फील्ड च्या मदतीने पेजेस अथवा पोस्ट्स वर ओपन ग्राफ इमेज ठरवण्यास होतो.

en: Enter the name of your website here.
mr: आपल्या वेबसाइटचे नाव येथे टाइप करा.

en: Enter the width for your Open Graph image in pixels (i.e. 600).
mr: ओपन ग्राफ इमेज ची रुंदी ठरवा. (जसे ६००)

en: Enter the width for your Open Graph video in pixels (i.e. 600).
mr: ओपन ग्राफ वीडियो ची रुंदी ठरवा. (जसे ६००)

en: Enter your Google Analytics ID here to track visitor behavior on your site using Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स वापरुन आपल्या साइट वर भेट देणार्‍यांचा रेकॉर्ड ठेवा. आपला गूगल अॅनॅलिटिक्स आइडी द्या.

en: Enter your Google+ Profile URL here to add the rel=“author” tag to your site for Google authorship. It is recommended that the URL you enter here should be your personal Google+ profile.  Use the Advanced Authorship Options below if you want greater control over the use of authorship.
mr: ओथर टॅग आपल्या साइट वर गूगल ओथरशिप साठी अॅड करा आणि गूगल+ ची आपली प्रोफाइल यू.आर.एल. येथे टाइप करा. आपल्याला यू.आर.एल. टाइप करताना ती आपली वैयक्तिक गूगल+ प्रोफाइल असली पाहिजे असा सल्ला दिला जातो. खाली दिलेला अड्वॅन्स्ड ऑथरशिप पर्याय वापरुन ऑथरशिपवर चांगले नियंत्रण मिळवा.

en: Enter your domain name without the http:// to set your cookie domain.
mr: आपले कुकी डोमेन सेट करण्याकरता डोमेन येथे http:// न लिहिता टाइप करा.

en: Enter your verification code here to verify your site with Bing Webmaster Tools.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/bing-webmaster-verification/' target='_blank'>Click here for documentation on this setting</a>
mr: आपला वेरिफिकेशन कोड येथे टाका ज्यामुळे आपले बिंग वेबमास्टर टूल्स साठी साइट वेरिफिकेशन पूर्ण केले जाईल.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/bing-webmaster-verification/' target='_blank'>या सेटिंग्स संबंधी डॉक्युमेंटेशन साठी येथे क्लिक करा.</a>

en: Enter your verification code here to verify your site with Google Webmaster Tools.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/google-webmaster-tools-verification/' target='_blank'>Click here for documentation on this setting</a>
mr: आपला वेरिफिकेशन कोड येथे टाका ज्यामुळे आपले गूगल वेबमास्टर टूल्स साठी साइट वेरिफिकेशन पूर्ण केले जाईल.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/google-webmaster-tools-verification/' target='_blank'>ह्या सेटिंग्स संबंधी डॉक्युमेंटेशन साठी येथे क्लिक करा.</a>

en: Enter your verification code here to verify your site with Pinterest.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/pinterest-site-verification/' target='_blank'>Click here for documentation on this setting</a>
mr: आपला वेरिफिकेशन कोड येथे टाका ज्यामुळे आपले पीइंट्रेस्ट साठी साइट वेरिफिकेशन पूर्ण केले जाईल.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/pinterest-site-verification/' target='_blank'>या सेटिंग्स संबंधी डॉक्युमेंटेशन साठी येथे क्लिक करा.</a>

en: Entries from these categories will be excluded from the sitemap.
mr: ह्या केटेगरीमधून केलेल्या एंट्री, साइटमॅप मध्ये आढळणार नाहीत.

en: Episode
mr:  भाग

en: Error: please enter an e-mail address before submitting.
mr: त्रुटी: कृपया फॉर्म सबमीट करण्याअगोदर आपला ईमेल आइडी प्रविष्ट करा.

en: Everywhere Else
mr: बाकी सगळीकडे

en: Exclude From Sitemap
mr: साइटमॅप पासून वेगळे करा.

en: Exclude Pages:
mr: पेजेस निष्कासित करा:

en: Exclude Users From Tracking:
mr: यूज़र्स ला ट्रॅकिंग पासून निष्कासित करा:

en: Exclude logged-in users from Google Analytics tracking by role.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स मधे रोलप्रमाणे लॉग्ड इन यूज़र्स वगळा.

en: Exclude site from Yahoo! Directory:
mr: याहू डाइरेक्टरी पासून साइट ला वेगळे करा.

en: Exclude site from the Open Directory Project:
mr: ओपन डाइरेक्टरी पेजेस पासून साइट ला वेगळे करा.

en: Excluded Categories
mr: निष्कसित केलीली केटेगरीस

en: Excluded Items
mr: निष्कसित केलीली आइटम्स

en: Excluded Pages
mr: निष्कसित केलीली पेजेस

en: Export
mr: एक्सपोर्ट

en: Export Post Types:
mr: एक्सपोर्ट पोस्ट टाइपस:

en: Export Settings
mr: एक्सपोर्ट सेट्टिंग्स

en: Exports and imports your All in One SEO Pack plugin settings.
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. प्लगिन सेटिंग्स एक्सपोर्ट आणि इम्पोर्ट करा.

en: Facebook
mr: फेसबुक

en: Facebook Debug
mr: फेसबुक डीबग

en: Facebook Object Type
mr: फेसबुक ऑब्जेक्ट टाइप

en: Facebook Settings
mr: फेसबुक सेटिंग्स

en: Failed to notify %s about changes to your sitemap at %s, error code %s.
mr: साइटमॅप कडे केलेल्या सर्व %s बदलांची सूची %s देण्यात अपयश आले आहे. एरर कोड: %s

en: Failed to notify %s about changes to your sitemap at %s, unable to access via wp_remote_get().
mr: साइटमॅप कडे केलेल्या सर्व %s बदलांची सूची %s देण्यात अपयश आले आहे. wp_remote_get() च्या द्वारा अक्सेस मिळू शकला नाही.

en: Failed to send to %s.
mr: %s ला पाठविण्यात अयशस्वी ठरले आहे.

en: Failed to update .htaccess rules!
mr: .htaccess चे नवीन रूल्स अपडेट होऊ शकले नाहीत.

en: Feature Manager
mr: वैशिष्ट्य व्यवस्थापक

en: Featured Image
mr: वैशिष्ट्यीकृत प्रतिमा

en: File Editor
mr: फाइल एडिटर

en: Filename Prefix
mr: फाइलनेम देण्याआधीचे प्रीफिक्स

en: First Attached Image
mr: सर्व प्रथम साठवलेली प्रतिमा

en: First Available Image
mr: पहिली उपलब्ध प्रतिमा

en: First Image In Content
mr: कॉंटेंट मधली पहिली प्रतिमा (इमेज)

en: Follow us on Facebook
mr: फेसबुकवरती आम्हाला फॉलो करा.

en: Follow us on Twitter
mr: ट्वीटरवर आम्हाला फॉलो करा.

en: Food
mr: अन्न

en: Force Rewrites:
mr: पुन्हा लिहिण्यास सक्ती करा:

en: Form submission error: verification check failed.
mr: फॉर्म सबमिशन त्रुटि: वेरिफिकेशन चेक अयशस्वी झाले आहे.

en: Frequencies
mr: वारंवारता

en: Front Page
mr: पहीले पेज

en: Game
mr:  खेळ

en: General Settings
mr: सामान्य सेटिंग्स

en: Generate Robots.txt
mr: Robots.txt फाइल निर्माण करा.

en: Generate and validate your robots.txt file to guide search engines through your site.
mr: robots.txt फाइल निर्माण आणि वॅलिडेट करा. त्यामुळे सर्च एंजिन्सला आपल्या साइटशी संपर्कात येताना आणि पुढे जाताना मदत होते.

en: Getting started? Read the Beginners Guide
mr: प्रारंभ करत आहात? सुरुवातीला मार्गदर्शक वाचा.

en: Google Analytics
mr: गूगल अॅनलिटिक्स

en: Google Analytics ID:
mr: गूगल अॅनालिटिक्स आइडी:

en: Google Plus Default Profile:
mr: गूगल प्लस डिफॉल्ट प्रोफाइल:

en: Google Settings
mr: गूगल सेटिंग्स

en: Google Webmaster Tools:
mr: गूगल वेबमास्टर टूल्स:

en: Google+
mr: गूगल+

en: Government
mr: सरकार

en: Help
mr: मदत

en: Home Article Tags
mr: होम आर्टिकल टॅग्स

en: Home Description
mr: होमचे वर्णन

en: Home Description:
mr: होम डिस्क्रिप्शन:

en: Home Image
mr: होम इमेज

en: Home Keywords (comma separated):
mr: होम की-वर्ड्स (कॉमा द्वारे स्वतंत्र):

en: Home Page Settings
mr: होम पेज सेटिंग्स

en: Home Page Title Format:
mr: होम पेज टाइटल फॉरमॅट:

en: Home Title
mr: होमचे शीर्षक

en: Home Title:
mr: होम टाइटल:

en: Home URL
mr: होम यू.आर.एल.

en: Hotel
mr: हॉटेल

en: I enjoy this plugin and have made a donation:
mr: मला ही प्लगिन आवडली आहे आणि मी यासाठी देणगी दिली.:

en: Image
mr: प्रतिमा

en: Image From Custom Field
mr: कस्टम फील्ड मधील प्रतिमा

en: Image Settings
mr: प्रतिमे संबंधित सेटिंग्स

en: Import
mr: इम्पोर्ट

en: Importer & Exporter
mr: इमपॉर्टर आणि एक्सपोर्टर

en: Include Author Archives in your sitemap.
mr: आपल्या साइटमॅप मध्ये लेखकांचे संग्रह समाविष्ट करा.

en: Include Author Pages
mr: लेखक पृष्ठे समाविष्ट करा

en: Include Date Archive Pages
mr: तारीख संग्रहण पृष्ठे समाविष्ट करा

en: Include Date Archives in your sitemap.
mr: आपल्या साइटमॅपसाठी तारीख संग्रह निवडा.

en: Insert time
mr: वेळ सेट करा

en: Join Our Mailing List
mr: आमच्या मेलिंग लिस्ट चे सदस्य बना.

en: Join our mailing list for tips, tricks, and WordPress secrets.
mr: काही टिप्स, ट्रिकस, आणि वर्डप्रेस शी संबंधित अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी आमच्या मेलिंग लिस्ट ला जॉइन करा

en: Keyword Settings
mr: कीवर्ड सेटिंग्स

en: Keywords (comma separated)
mr: कीवर्ड्स (कॉमा द्वारे स्वतंत्र)

en: Landmark
mr: लॅंडमार्क

en: Last Modified
mr: शेवटी बदल केलेत

en: Last modified date of the page.
mr: पेजमध्ये शेवटी केलेल्या बदलांची तारीख

en: Legend
mr: आख्यायिका

en: Link From Virtual Robots.txt
mr: वर्चुयल Robots.txt फाइल पासूनची लिंक

en: Link articles to the Facebook page associated with your website.
mr: आपल्या वेबसाइट संबंधी आर्टिकल्स फेसबुक पेजसोबत लिंक करा.

en: Log Of Blocked Bots
mr: ब्लॉक्ड बॉट्स चा लॉग

en: Log and show recent requests from blocked bots.
mr: लॉग करा आणि शेवटी रिक्वेस्ट ब्लॉक केलेले बॉट्स बघा.

en: Log important events:
mr: लॉग इंपॉर्टेंट इवेंट्स:

en: MYSQL Version
mr: मायएसक्यूएल आवृत्ती

en: Main Settings
mr: मेन सेटिंग्स

en: Manually set the %s of your %s.
mr: आपल्या %s चे %s स्वतः सेट करा.

en: Manually set the frequency for the
mr: पुढील बाबीसांठी स्वत: वारंवारता तयार करा

en: Manually set the priority for the
mr: पुढील बाबीसांठी स्वत: अग्रक्रम तयार करा

en: Maximum Posts Per Sitemap
mr: प्रत्येक साइटमॅप करिता जास्तीत जास्त पोस्ट्स

en: Media / Attachments
mr: मीडीया / अटॅचमेंट्स

en: Memory usage
mr: मेमोरी यूज़ेज

en: Menu Label
mr: मेनु लेबल

en: Michael Torbert
mr: मायकल टोर्बेर्ट

en: Monthly
mr: मासिक

en: More Information
mr: अधिक माहिती

en: Movie
mr: चित्रपट

en: Multisite
mr: मल्टीसाइट

en: Musician
mr: संगीतकार

en: My Amazon Wish List
mr: माझी अमेझाॅन वरची विश लिस्ट

en: Never Shorten Long Descriptions:
mr: लांब वर्णनांना सारांश रूपात परावर्तीत होण्यापासून थांबवा. :

en: No
mr: नाही

en: No Pagination for Canonical URLs:
mr: केनॉनिकल यूआरएल्स ला पृष्ठांकित केले नाही:

en: No Schedule
mr: कुठलेही वेळापत्रक नाही

en: No duplicate meta tags found.
mr: ड्यूप्लिकेट मेटा टॅग्स मिळाले नाहीत.

en: No limit
mr: नो लिमिट

en: No requests yet.
mr: कुठलेही रिक्वेस्ट्स नाहीत.

en: No rules to update!
mr: कुठलेही रूल्स चे अपडेट नाहीत.

en: Noindex Settings
mr: नोइंडेक्स सेटिंग्स

en: Noindex Sitemap file
mr: निदर्शिका नसलेली साइटमॅप फाइल

en: Non Profit
mr: नॉन प्रॉफिट

en: Not set
mr: सेट नाही

en: Note that this is all about the title tag. This is what you see in your browser's window title bar. This is NOT visible on a page, only in the title bar and in the source code. If enabled, all page, post, category, search and archive page titles get rewritten. You can specify the format for most of them. For example: Using the default post title format below, Rewrite Titles will write all post titles as 'Post Title | Blog Name'. If you have manually defined a title using All in One SEO Pack, this will become the title of your post in the format string.
mr: हे संपूर्ण टाइटल टॅग संबंधी आहे हे लक्षात घ्या. हे आपण आपल्या ब्राउज़रच्या विंडो टाइटल बार मधे पाहु शकतात. हे पेज वरती आपण बघू शकत नाही, हे फक्त टाइटल बार आणि सोर्स कोड मध्ये दिसते. जर हे सक्रिय केले, तर सगळी पोस्ट, पेज, केटेगरी, सर्च आणि आर्काइव पेजेस ची शीर्षके पुन्हा लिहिली जातील. आपण त्यांचा फॉरमॅट ठरवू शकतात. उदा., खालील प्रमाणे डिफॉल्ट पोस्ट टाइटल फॉरमॅट वापरुन, "रिराइट टाइटल्स" आपल्या सर्व पोस्ट च्या शीर्षकांना "पोस्ट टाइटल | ब्लॉग नेम" या स्वरुपात साठवेल. आपण स्वत: जर ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक वापरुन एखादे शीर्षक परिभाषित केले असेल तर हे आपले पोस्टचे फॉरमॅट स्ट्रिँग मधले टाइटल बनेल.

en: Note: If General Settings is checked, the General Settings, the Feature Manager settings, and the following currently active modules will have their settings data exported:
mr: सूचना: जर जनरल सेटिंग्स चेक केलेली असतील, तर जनरल सेटिंग्स, फिचर मॅनेजर सेटिंग्स, आणि सध्याची सर्व अॅक्टिव मॉड्यूल्स इ. च्या सेटिंग्स एक्सपोर्ट झालेल्या असतील:

en: Note: you are using dynamic sitemap generation to keep your sitemap current; this will not generate a static sitemap file.
mr: नोंद: आपण सध्या डाइनमिक साइटमॅपद्वारा निर्मित सुविधा वापरात आहात आणि आपला चालू साइटमॅप सुरळीत आहे. ह्यात स्टॅटिक साइटमॅप फाइल बनू शकत नाही.

en: Notify Bing
mr: बिंगला सूचीत करा.

en: Notify Bing when you update your sitemap settings.
mr: साइटमॅप फाइल मध्ये केलेल्या बदलांबद्दल प्रत्येकवेळी बिंगला सूचीत करा.

en: Notify Google
mr: गूगलला सूचीत करा.

en: Notify Google when you update your sitemap settings.
mr: साइटमॅप फाइल मध्ये केलेल्या बदलांबद्दल प्रत्येकवेळी गूगलला सूचीत करा.

en: Notify search engines daily, and also update static sitemap daily if in use. (this uses WP-Cron, so make sure this is working properly on your server as well)
mr: सर्च एंजिन्सला केलेले बदल रोज सूचीत करा. आणि स्टॅटिक साइटमॅप वापरात असल्यास त्याला रोज अपडेट करा. (ह्या प्रसंगी WP-Cron वापरले जाते. म्हणून हे आपल्या सर्वर वर योग्यरितीने कार्य करत आहे याची खात्री करा.

en: Object Type
mr: ऑब्जेक्ट टाइप

en: Off
mr: ऑफ

en: On
mr: ओन्

en: Once Monthly
mr: महिन्यातून एकदा

en: Once Weekly
mr: हप्त्यातून एकदा

en: Operating System
mr: ऑपरेटिंग सिस्टम

en: Optimize
mr: ऑप्टिमाइज़

en: Optimize performance related to SEO and check your system status.
mr: एस.ई.ओ. संबंधी कामीगिरी अधिक सक्षम करा. आपल्या सिस्टमचे स्टेटस तपसा.

en: Optimize your Robots.txt File
mr: Robots.txt फाइल ऑप्टिमाइज़ करा.

en: Options Reset.
mr: ओप्शन रिसेट करा.

en: Organization
mr: ऑर्गनाइज़ेशन

en: Organize sitemap entries into distinct files in your sitemap. Enable this only if your sitemap contains over 50,000 URLs or the file is over 5MB in size.
mr: साइटमॅप एन्ट्रीझ वेगवेगळ्या फाइल्समधे आयोजित करा. जर आपल्या साइटमॅप मध्ये ५०,०००पेक्षा जास्त यू.आर.एल्. किंवा फाइल साइज़ ५एमबीहून जास्त असल्यास हा विकल्प निवडा.

en: Override the canonical URLs for this post.
mr: या पोस्टसाठी केनॉनिकल यू.आर.एल. अधिलिखित करा.

en: PHP Allow URL fopen
mr: पीएचपी यूआरएल ओपन करण्यास अनुमती द्या.

en: PHP Exif support
mr: पीएचपी एग्ज़िट सपोर्ट

en: PHP IPTC support
mr: पी.एच.पी आइ.पी.टी.सी. सपोर्ट

en: PHP Max Post Size
mr: पीएचपी पोस्टची कमाल साइज़

en: PHP Max Script Execute Time
mr: पीएचपी स्क्रिप्ट एक्सेक्यूट करिता कमाल वेळ

en: PHP Max Upload Size
mr: पीएचपी अपलोडची कमाल साइज़

en: PHP Memory Limit
mr: पीएचपी मेमोरी लिमिट

en: PHP Safe Mode
mr: पीएचपी सेफ मोड

en: PHP Version
mr: पीएचपी आवृत्ती

en: PHP XML support
mr: पी.एच.पी एक्स.एम.एल. सपोर्ट

en: Page Frequency
mr: पेज वारंवारता

en: Page Priority
mr: पेज प्राधान्य

en: Page Title Format:
mr: पेज टाइटल फॉरमॅट:

en: Page URL
mr: पेज यू.आर.एल.

en: Paged Format:
mr: पेज्ड फॉरमॅट:

en: Paginate Sitemap Indexes
mr: साइटमॅप निर्दशिका पेजच्या स्वरुपात सुरू करा.

en: Performance
mr: कामगिरी

en: Person
mr: व्यक्ती

en: Person or Organization?
mr: व्यक्ती अथवा ऑर्गनाइज़ेशन ?

en: Pinterest Site Verification:
mr: पी-इंट्रेस्ट साइट वेरिफिकेशन:

en: Places a link to the sitemap file in your virtual Robots.txt file which WordPress creates.
mr: वर्चुयल Robots.txt  फाइलमध्ये वर्डप्रेसच्या माध्यमाने बनवलेली साइटमॅपची लिंक साठवा.

en: Places a link to your Sitemap.xml into your virtual Robots.txt file.
mr: वर्चुयल Robots.txt फाइलमध्ये Sitemap.xml ची लिंक साठवा.

en: Please refer to the document for each tool for help in using these to debug your social meta.
mr: कृपया आपले सोशल मेटा डीबग करण्यासाठी जे टूल्स मदत करतात त्याच्या माहितीसाठी डॉक्युमेंट रेफर करा.

en: Please review your settings below and click %s to build your sitemap; then, %s.
mr: आपल्या केलेल्या सेट्टिंग्सचे पुनरावलोकन करा, आणि %s वर क्लिक करून साइटमॅप बनवा, आणि नंतर %s

en: Please wait...
mr: कृपया थांबा...

en: Politician
mr: राजकारणी

en: Post
mr: पोस्ट

en: Post Author Image
mr: ओथर ची प्रतिमा पोस्ट करा.

en: Post Title Format:
mr: पोस्ट टाइटल फॉरमॅट:

en: Post Types
mr: पोस्ट प्रकार

en: Potential conflict with unknown file %s.
mr: संभावित अज्ञात %s फाइल्स मध्ये कॉन्फ्लिक्ट होतोय!

en: Press the connect button to connect with Google Analytics; or if already connected, press the disconnect button to disable and remove any stored analytics credentials.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स शी कनेक्ट करण्यासाठी कनेक्ट बटन दाबा. जर आधीपासून कनेक्ट केलेले असेल तेव्हा डिसेबल करण्यासाठी डिसकनेक्ट बटन दाबा. आणि कुठलेही साठवलेले अॅनॅलिटिक्स क्रेडेन्शियल मिटवा.

en: Press this button to have Facebook re-fetch and debug this page.
mr: फेसबुक री-फेच आणि पेज डीबग करण्यासाठी हे बॅटन दाबा.

en: Preview Snippet
mr: छोट्या तुकड्याचे पूर्वावलोकन करा

en: Priorities
mr: प्राधान्ये

en: Privacy Settings
mr: गोपनीयताशी संबंधित सेटिंग्ज

en: Pro Version
mr: प्रो आवृत्ती

en: Product
mr: उत्पादन

en: Profile
mr:  प्रोफाइल

en: Proposed Changes
mr: प्रस्तावित बदल

en: Public Figure
mr: पब्लिक फिगर

en: Raise execution time
mr: एक्सेक्यूशन टाइम वाढवा.

en: Raise memory limit
mr: मेमोरी लिमिट चा विस्तार करा.

en: Read the All in One SEO Pack user guide
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक चे यूज़र गाइड वाचा

en: Reading Settings
mr: वाचतानाची सेटिंग्ज

en: Referer Blocklist
mr: रेफरर ब्लॉकलिस्ट

en: Remove Descriptions For Paginated Pages:
mr: पृष्ठांकित पेजेस मधले वर्णन मिटवा.

en: Remove Stored Credentials
mr: साठवलेली माहिती हटवा

en: Rename Conflicting Files
mr: फाइल कॉन्फ्लिक्टला नवीन नाव द्या.

en: Renamed %s to %s.
mr: %s  फाइल चे नाव आता असे दिसेल : %s

en: Reset ALL Settings to Defaults
mr: सर्व सेट्टिंग्स पूर्ववत करा.

en: Reset Dismissed Notices
mr: घालविलेल्या नोटीस रिसेट करा

en: Reset Features
mr: सगळी फीचर्स रिसेट करा.

en: Reset General Settings to Defaults
mr: सामान्य सेटिंग्स पूर्ववत करा.

en: Restaurant
mr: रेस्टॉरन्ट

en: Review Your Settings
mr: आपल्या सेट्टिंग्स पुन्हा एकदा तपासा.

en: Revisions
mr: उजळणी

en: Rewrite Titles:
mr: शीर्षक पुन्हा लिहा:

en: Robots Meta NOFOLLOW
mr: रोबॉट्स मेटा NOFOLLOW

en: Robots Meta NOINDEX
mr: रोबॉट्स मेटा NOINDEX

en: Robots Meta NOODP
mr: रोबॉट्स मेटा NOODP

en: Robots Meta NOYDIR
mr: रोबॉट्स मेटा NOYDIR

en: Robots.txt editor
mr: Robots.txt एडिटर

en: Row %s not found; no rows were deleted.
mr: रो %s आढळले नाहीत; रो डेलीट केले नाही.

en: Rule Type
mr: नियम प्रकार

en: Run Shortcodes In Autogenerated Descriptions:
mr: ऑटो. जनरेटेड वर्णनात शॉर्टकोड चालवा.

en: Run Shortcodes In Description
mr: वर्णन करताना शॉर्टकोड वापरा.

en: Run Shortcodes In Title
mr: शीर्षकात शॉर्टकोड वापरा.

en: Run shortcodes that appear in social description meta tags.
mr: सोशल डिस्क्रिप्शन मेटा टॅग्स मध्ये येणारे शॉर्टकोड्स वापरा.

en: Run shortcodes that appear in social title meta tags.
mr: सोशल टाइटल मेटा टॅग्स मध्ये येणारे शॉर्टकोड्स वापरा.

en: SEO
mr: एस.ई.ओ.

en: SEO Description
mr: एस.ई.ओ. वर्णन

en: SEO Keywords
mr: एस.ई.ओ. की-वर्ड्स

en: SEO Title
mr: एस.ई.ओ. शीर्षक

en: SEO for Custom Post Types:
mr: कस्टम पोस्ट टाइप्स करता एस.ई.ओ.:

en: SEO on only these post types:
mr: ठराविक पोस्ट टाइप्स करता एस.ई.ओ.:

en: SFWD Debug Mail From Site %s.
mr: %s साइट वरुन एस. एफ. डब्ल्यू. डी. डीबग मेल

en: SQL Mode
mr: एसक्यूएल मोड

en: Save
mr: सेव

en: Save Robots.txt File
mr: Robots.txt फाइल सेव करा.

en: Scan Header
mr: हेडर स्कॅन करा.

en: Scan Now
mr: आता स्कॅन करा.

en: Scan Social Meta
mr: सोशल मेटा स्कॅन करा.

en: Scan your site for duplicate social meta tags.
mr: आपल्या साइट ला ड्यूप्लिकेट सोशल मेटा टॅग्स साठी स्कॅन करा.

en: Schedule Updates
mr: वेळापत्रकात सुधारणा करा.

en: School
mr: शाळा

en: Search Title Format:
mr: टाइटल फॉरमॅट शोधा:

en: Security Check - If you receive this in error, log out and back in to WordPress
mr: सेक्यूरिटी चेक: आपणास ह्या पद्धतीचा एरर दिसत असल्यास वर्डप्रेस लोग आउट करून पुन्हा लोग इन करा.

en: Select Individual
mr: व्यक्ती निवडा

en: Select OG:Image Source
mr: ओजी निवडा: इमेज सोर्स

en: Select a valid All in One SEO Pack ini file and click 'Import' to import options from a previous state or install of All in One SEO Pack.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/importer-exporter-module/' target='_blank'>Click here for documentation on this setting</a>
mr: एक वॅलिड ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक आइएनआइ फाइल सेलेक्ट करा आणि "इम्पोर्ट" वर आधीच्या स्टेट मधून अथवा ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधून इम्पोर्ट ओप्शन्स सेलेक्ट करा.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/importer-exporter-module/' target='_blank'>डॉक्युमेंटेशन च्या संबंधित सेटिंग्स साठी येथे क्लिक करा</a>

en: Select the Open Graph type that best describes the content of this Page or Post.
mr: ओपन ग्राफ प्रकार निवडा (जो आपल्या पेज / पोस्टच्या कॉंटेंटला सूट होतो.)

en: Select the default type of Twitter card to display.
mr: एका टाइप चे ट्वीटर कार्ड निवडा जे डिसप्ले केले जाईल.

en: Select which Post Types appear in your sitemap.
mr: आपल्या साइटमॅप मध्ये आपणास हवी असलेली पोस्ट्स (प्रकार) निवडा.

en: Select which Post Types you want to export your All in One SEO Pack meta data for.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/importer-exporter-module/' target='_blank'>Click here for documentation on this setting</a>
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मेटा डेटा साठी आपल्याला कुठले पोस्ट टाइप्स एक्सपोर्ट करायचे आहेत हे निवडा.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/importer-exporter-module/' target='_blank'>डॉक्युमेंटेशन च्या संबंधित सेटिंग्स साठी येथे क्लिक करा</a>

en: Select which Post Types you want to use All in One SEO Pack to set Open Graph meta values for.
mr: आपल्याला ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधे ओपन ग्राफ मेटा वॅल्यू सेट करण्याकरिता कुठले पोस्ट्स वापरायचे आहेत ते सेट करा.

en: Select which taxonomy archives appear in your sitemap
mr: आपल्या साइटमॅप मध्ये आपणास हवी असलेली टेक्सॉनोमी आर्काइव्स निवडा.

en: Sent to %s.
mr: %s ला पाठविले.

en: Server
mr: सर्वर

en: Set Preferred Site Name:
mr: साइटचे प्रिफर्ड शीर्षक ठरवा

en: Set Protocol For Canonical URLs:
mr: केनॉनिकल यूआरएल्ससाठी प्रोटोकॉल सेट करा:

en: Set protocol for canonical URLs.
mr: केनॉनिकल यूआरएलसाठी प्रोटोकॉल सेट करा

en: Set the Open Graph type for your website as either a blog or a website.
mr: आपल्या वेबसाइट साठी ओपन ग्राफ टाइप निवडा (कुठलाही एक - वेबसाइट किंवा ब्लॉग.)

en: Set the default NOFOLLOW setting for each Post Type.
mr: सर्व पोस्ट टाइप साठी डिफॉल्ट NOFOLLOW सेटिंग सेट करा.

en: Set the default NOINDEX setting for each Post Type.
mr: सर्व पोस्ट टाइप साठी डिफॉल्ट NOINDEX सेटिंग सेट करा.

en: Set the default noodp setting for each Post Type.
mr: सर्व पोस्ट टाइप करता एक डिफॉल्ट noodp सेटिंग सेट करा.

en: Set the default noydir setting for each Post Type.
mr: सर्व पोस्ट टाइप करता एक डिफॉल्ट noydir सेटिंग सेट करा.

en: Set the label for this page menu item.
mr: मेनु लिंक्स साठी शीर्षकाचे गुणधर्म सेट करा.

en: Set the title attribute for menu links.
mr: मेनु लिंक्स साठी शीर्षकाचे गुणधर्म सेट करा.

en: Settings export file for All in One SEO Pack
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक करता सेटिंग्स एक्सपोर्ट फाइल

en: Show Column Labels for Custom Post Types:
mr: कस्टम पोस्ट्स साठी कॉलम लेबल दाखवा.:

en: Show Facebook Author on Articles
mr: आर्टिकल्स वर फेसबुक ओथर दाखवा.

en: Show Facebook Publisher on Articles
mr: आर्टिकल्स वर फेसबुक पब्लिशर दाखवा.

en: Show Twitter Author
mr: ट्वीटर ओथर दाखवा.

en: Shows log of most recent requests from blocked bots. Note: this will not track any bots that were already blocked at the web server / .htaccess level.
mr: लॉग दाखवा. ब्लॉक बॉट्सने शेवटी कधी रिक्वेस्ट केलेत ते पहा. सूचना: हे असे कुठलीही बॉट्स ट्रॅक करणार नाहीत जे वेब सर्वर अथवा  .htaccess लेवल वर पूर्वीच ब्लॉक्ड आहेत.

en: Sign up today and receive a free copy of the e-book 5 SEO Tips for WordPress ($39 value).
mr: आजच साइन उप करा आणि ५ एस ई ओ टिप्स असलेल्या ई बुक पुस्तिकेला मोफत मिळवा. ($३९ किंमत)

en: Site Name
mr: साइटचे नाव

en: Site URL
mr: साइट ची यू.आर.एल.

en: Sitemap %s generated by All in One SEO Pack %s by Michael Torbert of Semper Fi Web Design on %s
mr: साइटमॅप %s हा ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक %s च्या माध्यमाने मायकल टोर्बेर्ट (सेमपर वेब डिज़ाइन) यांनी %s वर बनविला आहे.

en: Sitemap Status
mr: साइटमॅप स्थिती

en: Slug may not be empty!
mr: स्लग बहुतांश रिकामा नाही.

en: Social Meta
mr: सोशल मेटा

en: Social Profile Links
mr: सोशल प्रोफाइल लिंक्स

en: Social Settings
mr: सोशल सेटिंग्स

en: Song
mr:  गाणे

en: Specifies the name of your sitemap file. This will default to 'sitemap'.
mr: आपल्या साइटमॅप फाइलचे नाव दर्शविते. हे नाव कुठलेही बदल न आढल्यास 'साइटमॅप' असे राहील.

en: Specify A Preferred Name:
mr: प्रिफर्ड शीर्षक ठरवा

en: Specify Image Height
mr: प्रतिमेची उंची ठरवा

en: Specify Image Width
mr: प्रतिमेची रुंदी ठरवा

en: Specify Publisher URL:
mr: पब्लिशर यूआरएल् चा उल्लेख करा.

en: Specify Video Height
mr: वीडियोची उंची ठरवा.

en: Specify Video Width
mr: वीडियोची रुंदी ठरवा.

en: Split long sitemaps into separate files.
mr: मोठ्या साइटमॅप फाइल्सचे वेगवेगळे भाग करा.

en: Sport
mr: क्रीडा

en: Sports League
mr:  स्पोर्ट्स लीग

en: Sports Team
mr: क्रीडा संघ

en: State Province
mr:  राज्य प्रांत

en: Static front page detected, suggested Facebook Object Type is 'website'.
mr: फ्रॉँट पेज स्टॅटिक आहे असा आढळला आहे, फेसबुक ऑब्जेक्ट टाइप "वेबसाइट" असेल असा सल्ला आहे.

en: Stop badly behaving bots from slowing down your website.
mr: चुकीच्या पद्धतीने वर्ताव करणार्‍या बॉट्सच्या हालचालींना थांबवा. हे आपल्या साइटच्या क्रियाशिलतेला मंद करत आहेत.

en: Submit
mr: सबमीट

en: Successfully notified %s about changes to your sitemap at %s.
mr: साइटमॅप कडे केलेल्या सर्व %s बदलांची सूची %s येथे देण्यात आली आहे.

en: Summary
mr: सारांश

en: Summary Large Image
mr: सारांश (मोठी प्रतिमा)

en: Support
mr: सपोर्ट

en: System Status
mr: सिस्टम स्टेटस

en: TV Show
mr: टी व्ही कार्यक्रम

en: Tag Title Format:
mr: टाइटल फॉरमॅट टॅग करा:

en: Taxonomies
mr: टॅक्सोनाॅमीस

en: Tells search engines not to index the sitemap file itself.
mr: सर्च एंजिन्सला साइटमॅप फाइल स्व: निर्दशित करण्यापासून थांबवा.

en: Thank you for running the latest and greatest All in One SEO Pack ever! New since 2.2: Control who accesses your site with the new Robots.txt Editor and File Editor modules!  Enable them from the Feature Manager.  Remember to review your settings, we have added some new ones!
mr: एक नवीनतम आणि उत्कृष्ट दर्जाचे ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक सक्रिय करण्याबद्दल धन्यवाद! २.२ आवृत्ती पासून: आपली साइट कोण पाहत आहे, हे Robots.txt एडिटर आणि फाइल एडिटर मॉड्यूल द्वारे पडताळून पहा. त्यांना फीचर मॅनेजर मध्ये एनेबल करा.  आपल्या सेटिंग्सचे पुनरावलोकन जरूर करा, आम्ही आपल्यासाठी नवनवीन वैशिष्ट्ये उपलब्ध केली आहेत.

en: Thank you for running the latest and greatest All in One SEO Pack ever! Please review your settings, as we're always adding new features for you!
mr: एक नवीनतम आणि उत्कृष्ट दर्जाचे ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक सक्रिय करण्याबद्दल धन्यवाद! कृपया आपल्या सेटिंग्सचे पुनरावलोकन करा, आम्ही आपल्यासाठी सदैव नवनवीन वैशिष्ट्ये उपलब्ध करत राहू.

en: Thank you for your donation, it helps keep this plugin free and actively developed!
mr: आपण डोनेशन दिल्याबद्दल धन्यवाद! ह्या मुळे ही प्लगिन सदैव फ्री आणि सक्षमरित्या अद्यायावत करण्यास मदत मिळते.

en: Thank you!
mr: धन्यवाद!

en: The Google+ profile you enter here will appear on your homepage only as the rel="publisher" tag. It is recommended that the URL you enter here should be the Google+ profile for your business.
mr: आपण दिलेली गूगल+ प्रोफाइल येथे होमपेज वर फक्त पब्लिशर टॅग च्या स्वरुपात दिसेल. येथे साठवलेली गूगल+ प्रोफाइल यू.आर.एल. ही आपली बिज़्नेसची प्रोफाइल असावी असा सल्ला दिला जातो.

en: The Home Description is the Open Graph description for your home page.
mr: होम डिस्क्रिप्शन हे होमपेज चे ओपन ग्राफ डिस्क्रिप्शन आहे.

en: The Home Image is the Open Graph image for your home page.
mr: होम इमेज हे होमपेज चे ओपन ग्राफ इमेज आहे.

en: The Home Tag allows you to add a list of keywords that best describe your home page content.
mr: होम टॅग आपल्याला असे कीवर्ड्स साठवायला मदत करते जे आपली वेबसाइट अधिक अचूक पद्धतीने वर्णित करते.

en: The Home Title is the Open Graph title for your home page.
mr: होम टाइटल हे होमपेज चे ओपन ग्राफ टाइटल आहे.

en: The META description for this page. This will override any autogenerated descriptions.
mr: ह्या पेज साठी META डिस्क्रीप्शन. हे कुठल्याही ऑटो. जनरेटेड डिस्क्रीप्शन्सला अधिलिखित करेल.

en: The Site Name is the name that is used to identify your website.
mr: साइट शीर्षक हे आपली वेबसाइट ओळखण्याचे माध्यम आहे.

en: The following macros are supported:
mr: पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: The frequency of the page.
mr: पेजेसची वारंवारता

en: The priority of the page.
mr: पेजेसचा अग्रक्रम

en: The red indicator means that the syntax is invalid for a robots.txt file.
mr: लाल इंडिकेटरचा अर्थ आपण दिलेला सिंटॅक्स robots.txt फाइल करता चुकीचा आहे.

en: The yellow indicator means that a non-standard extension was recognized; not all crawlers may recognize it or interpret it the same way. The Allow and Sitemap directives are commonly used by Google and Yahoo.
mr: पिवळ्या इंडिकेटरचा अर्थ एक गैर-मानक एक्सटेन्षन आढळले आहे, यात सगळी क्रॉलर्स त्याला एकाच पद्धतीने हाताळतील अथवा इंटर्प्रिट करतील ह्यात शंका आहे. द अल्लोव आणि साइटमॅप डाइरेक्टिव्स ही गुगल आणि याहू द्वारा सामान्यतः वापरली जातात.

en: Themes
mr: थीम्स

en: There are no other modules currently loaded!
mr: सध्या कुठलेही मोड्यूल्स लोड नाही आहेत

en: This Open Graph meta allows you to add a general section name that best describes this content.
mr: हे ओपन ग्राफ मेटा आपल्याला कॉंटेंट चे अचूक वर्णन करणारे सामान्य (प्रकाराप्रमाणे) शीर्षक देण्यास अनुमती देते.

en: This Open Graph meta allows you to add a list of keywords that best describe this content.
mr: हे ओपन ग्राफ मेटा आपल्याला कॉंटेंट चे अचूक वर्णन करणारे की-वर्ड्सची लिस्ट बनवण्यास अनुमती देते.

en: This allows you to set the title tags for each Custom Post Type.
mr: सगळ्या पद्धतीच्या कस्टम पोस्ट टाइप्स करता टाइटल टॅग सेट करण्यास हे आपल्याला अनुमती देते.

en: This controls the format of Meta Descriptions.The following macros are supported:
mr: मेटा डिस्क्रीप्शन चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते. या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Author Archives.<br />The following macros are supported:
mr: ओथर (लेखक) आर्काइव्स (संग्रह) मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Category Archives.<br />The following macros are supported:
mr: केटेगरी आर्काइव्स (संग्रह) मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Custom Post Archives.<br />The following macros are supported:
mr: कस्टम(इतर) पोस्ट आर्काइव्स (संग्रह) मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Date Archives.<br />The following macros are supported:
mr: डेट् आर्काइव्स (संग्रह) मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Pages.<br />The following macros are supported:
mr: पेजेस मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Posts.<br />The following macros are supported:
mr: पोस्ट्स मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for Tag Archives.<br />The following macros are supported:
mr: टॅग आर्काइव्स (संग्रह) मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for the 404 page.<br />The following macros are supported:
mr: ४०४ पेज मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for the Search page.<br />The following macros are supported:
mr: सर्च पेज मध्ये असलेल्या टाइटल टॅग चे फॉरमॅट हे कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This controls the format of the title tag for your Home Page.<br />The following macros are supported:
mr: हे आपल्या होम पेजच्या टाइटल टॅगचे फॉरमॅट कंट्रोल करते.<br />या करिता पुढील मॅक्रोझ सपोर्टेड आहेत:

en: This enables support for IP Anonymization in Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स मधे आइपी अनॉनामायज़ेशन साठी हे सपोर्ट, एनेबल करते.

en: This enables support for the Display Advertiser Features in Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स मधे  डिसप्ले अड्वर्टाइज़र फिचर्स साठी हे सपोर्ट, एनेबल करते.

en: This enables support for the Enhanced Ecommerce in Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स मधे एनहॅन्स्ड ईकॉमर्स साठी सपोर्ट हे एनेबल करते.

en: This enables support for the Enhanced Link Attribution in Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्स मधे  एनहॅन्स्ड लिंक अॅट्रिब्यूशन  साठी सपोर्ट हे  एनेबल करते.

en: This is the Open Graph description of this Page or Post.
mr: हे या पोस्ट/ पेज चे ओपन ग्राफ वर्णन आहे.

en: This is the Open Graph title of this Page or Post.
mr: हे या पोस्ट/ पेज चे ओपन ग्राफ शीर्षक आहे.

en: This is the list of disallowed referers used for blocking bad bots.
mr:  बॅड बॉट्स ब्लॉक करण्याकरिता अनुमती नसलेल्या रेफरर्सची ही लिस्ट आहे.

en: This is the list of disallowed user agents used for blocking bad bots.
mr:  बॅड बॉट्स ब्लॉक करण्याकरिता अनुमती नसलेल्या यूज़र एजेंट्सची ही लिस्ट आहे.

en: This lets you select which screens display the SEO Title, SEO Keywords and SEO Description columns.
mr: कुठली स्क्रीन "एस.ई.ओ. टाइटल, एस.ई.ओ. कीवर्ड्स, आणि एस.ई.ओ. डिस्क्रीप्शन कॉलम्स" दाखवेल हे निवडण्यासाठी आपल्याला येथे पर्याय मिळेल.

en: This option allows you to control whether rel="publisher" is displayed on the homepage of your site. Google recommends using this if the site is a business website.
mr: हा पर्याय आपल्याला पब्लिशर आपल्या होमपेज वर डिसप्ले केला जाणार की नाही हे निवडण्यास संधी देतो. गूगल आपणास हे वापरण्याचा सल्ला देईल. (जर आपली बिज़्नेस वेबसाइट असेल तर)

en: This option allows you to control which types of pages you want to display rel="author" on for Google authorship. The options include the Front Page (the homepage of your site), Posts, Pages, and any Custom Post Types. The Everywhere Else option includes 404, search, categories, tags, custom taxonomies, date archives, author archives and any other page template.
mr: गूगल ओथरशिप साठी कुठले प्रकारचे पेजेस ओथर हेडिंग खाली दाखवले जातील यावर नियंत्रण ठेवण्याची अनुमती आपल्याला हा पर्याय देतो. ह्या पर्यायमध्ये आपले फ्रंट पेज (आपल्या साइटचे होम पेज), पोस्ट्स, पेजेस, आणि इतर कस्टम पोस्ट टाइप्स समाविष्ट आहेत. इतर हे सगळे सोडून उरलेल्या पर्यायांमध्ये ४०४, सर्च, केटेगरीस, टॅग्स, इतर वर्गीकरणे, तारखांचा संग्रह, लेखकांचा संग्रह, आणि इतर पेज टेंप्लेटस् समाविष्ट आहे.

en: This option allows you to toggle the use of Meta Keywords throughout the whole of the site.
mr: हा ओप्शन आपल्याला मेटा कीवर्ड्स ला संपूर्ण साइट वर यूज़ करण्यासाठी अनुमती देतो.

en: This option lets you choose which image will be displayed by default for the Open Graph image. You may override this on individual posts.
mr: हा ओप्शन आपल्याला ओपन ग्राफ इमेज म्हणून कुठली इमेज वापरावी हे निवडायला मुभा देते. आपण हे उरलेल्या पोस्ट्स वर अधिलिखित करू शकतात.

en: This option lets you fall back to the default image if no image could be found above.
mr: हा ओप्शन आपल्याला पूर्ववत सेट असलेल्या इमेज कडे नेऊन सोडतो. जर वर कुठलेही नवीन इमेज आढळले नाही तर हा ओप्शन यूज़ होतो.

en: This option lets you select the Open Graph image that will be used for this Page or Post, overriding the default settings.
mr: हा ओप्शन आपल्याला ओपन ग्राफ इमेज निवडण्याचा पर्याय देईल जे पेज अथवा पोस्ट साठी वापरु शकतात.  ह्यात साधारण सेटिंग्स अधिलिखित केल्या जातात.

en: This option lets you set a default height for your images, where unspecified.
mr: इमेजची साधारण उंची ठरवण्यास हा ओप्शन उपयोगी ठरतो. (जेव्हा निर्देशीत केलेले नसेल तेव्हा)

en: This option lets you set a default width for your images, where unspecified.
mr: इमेजची साधारण रुंदी ठरवण्यास हा ओप्शन उपयोगी ठरतो. (जेव्हा निर्देशीत केलेले नसेल तेव्हा)

en: This option lets you specify a link to the Open Graph video used on this Page or Post.
mr: हा ओप्शन आपल्याला लिंक देण्याचा पर्याय देतो ज्यामुळे पेज अथवा पोस्ट वॉर ओपन ग्राफ वीडियो सुरू करता येईल.

en: This option lets you upload an image to use as the Open Graph image for this Page or Post.
mr: हा ओप्शन आपल्याला इमेज अपलोड करण्याकरताचा पर्याय देईल जे ओपन ग्राफ इमेज असेल ह्या पेज अथवा पोस्ट साठी.

en: This option sets a default image that can be used for the Open Graph image. You can upload an image, select an image from your Media Library or paste the URL of an image here.
mr: आपण ओपन ग्राफ इमेज म्हणून कुठले इमेज वापरले आहे हे ठरवते.  आपण इमेज अपलोड करू शकतात, मीडीया लाइब्ररी तून निवडू शकतात अथवा इमेज यूआरएल् येथे पोस्ट करू शकतात.

en: This option will automatically generate Canonical URLs for your entire WordPress installation.  This will help to prevent duplicate content penalties by <a href=\'http://googlewebmastercentral.blogspot.com/2009/02/specify-your-canonical.html\' target=\'_blank\'>Google</a>.
mr: हा विकल्प पूर्ण वर्डप्रेस इनस्टॉलेशन साठी केनॉनिकल यूआरएल तयार करेल. त्यामुळे नक्कल करणार्‍या कॉंटेंट पेनाल्टीस पासून पुढील पद्धती द्वारे बचाव होईल<a href=\'http://googlewebmastercentral.blogspot.com/2009/02/specify-your-canonical.html\' target=\'_blank\'>Google</a>.

en: This setting allows you to raise your PHP execution time to a reasonable value.
mr: पीएचपी एक्सेक्यूशन टाइम आपल्याला वाजवी किंमती पर्यंत नेण्यास ही सेटिंग अनुमती देते.

en: This setting allows you to raise your PHP memory limit to a reasonable value. Note: WordPress core and other WordPress plugins may also change the value of the memory limit.
mr: पीएचपी मेमोरी लिमिट ची वॅल्यू आपल्याला वाजवी किंमती पर्यंत नेण्यास ही सेटिंग अनुमती देते. सूचना: वर्डप्रेस कोर आणि इतर वर्डप्रेस प्लगिन्स सुद्धा एखाद्यावेळी मेमोरी लिमिट ची किंमत बदलतील.

en: This string gets appended/prepended to titles of paged index pages (like home or archive pages).
mr: पृष्ठांकित अनुक्रमणिका केलेल्या पेजेस च्या शीर्षकांना ह्या स्ट्रिंग्स पुढून / मागून जोडले जातात. (होम किंवा आर्काइव पेजेस प्रमाणे)

en: This will be the Meta Description for your homepage. This is independent of any other option. The default is no Meta Description at all if this is not set.
mr: हे आपल्या होमपेजचे मेटा डिस्क्रीप्शन आहे.  हे इतर कुठल्याही ओप्शन पासून स्वतंत्र असेल. डिफॉल्ट मेटा सेट हा डिफॉल्ट मोडे मधे रिकामा असतो.

en: This will show or hide the advanced options for SEO for Custom Post Types.
mr: कस्टम पोस्ट टाइप्स करता हा एसईओ साठी  अड्वॅन्स्ड ओप्शन दाखवेल अथवा वगळेल.

en: Title
mr: शीर्षक

en: Title Attribute
mr: टाइटल अॅट्रिब्यूट

en: Title Format:
mr: शीर्षक स्वरूप:

en: Title Settings
mr: शीर्षकाशी संबंधित सेटिंग्स

en: Track Blocked Bots
mr: ब्लॉक्ड बॉट्स ट्रॅक करा

en: Track Multiple Domains:
mr: ट्रॅक मल्टिपल डोमेन्स:

en: Track Outbound Links:
mr: आउटबाउंड लिंक्स ट्रॅक करा:

en: Tracking Domain:
mr: ट्रॅकिंग डोमेन:

en: Twitter
mr: ट्वीटर

en: Twitter Card Type
mr: ट्वीटर कार्ड प्रकार

en: Twitter Domain
mr: ट्वीटर डोमेन

en: Twitter Settings
mr: ट्वीटर सेटिंग्स

en: Twitter Site
mr: ट्वीटर साइट

en: UPGRADE TO PRO VERSION
mr: प्रो आवृत्तीत परवर्तीत करा

en: URL to the page.
mr: पेज कडे जाणारी यू.आर.एल.

en: Unauthorized access; try reloading the page.
mr: अनधिकृत प्रवेश; पेज पुन्हा रिलोड करा.

en: University
mr: विद्यापीठ

en: Unprotect Post Meta Fields:
mr: पोस्ट मेटा फील्ड्स असंरक्षित करा.:

en: Update .htaccess
mr:  .htaccess अपडेट करा.

en: Update Features
mr: फीचर्स अपडेट करा

en: Update Options
mr: ओप्शन अपडेट करा.

en: Update Robots.txt File
mr: Robots.txt अपडेट करा.

en: Update Sitemap
mr: साइटमॅप अपडेट करा

en: Update robots.txt
mr: robots.txt अपडेट करा.

en: Updated .htaccess rules.
mr: .htaccess चे नवीन रूल्स

en: Updated sitemap settings.
mr: साइटमॅपच्या नवीन सेटिंग्स अपडेट करण्यात आल्या आहेत.

en: Upgrade To Pro
mr: प्रो आवृत्तीत परवर्तीत कराधन्यवाद!

en: Upgrade to All in One SEO Pack Pro Version
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक प्रो. वरझन मधे अपग्रेड करा.

en: Use AIOSEO Title and Description
mr: एआइओएसईओ स्वरुपात शीर्षक आणि वर्णन वापरा.

en: Use Categories In Article Tags
mr: आर्टिकल टॅग्स मधे केटेगरीस वापरा.

en: Use Categories for META keywords:
mr: मेटा की-वर्ड्स साठी केटेगरीस वापरा:

en: Use Custom Field For Image
mr: प्रतिमेसाठी कस्टम फील्ड वापरा.

en: Use Default If No Image Found
mr: साधारण प्रतिमा वापरा (कुठलीही प्रतिमा न मिळाल्यास)

en: Use Keywords In Article Tags
mr: आर्टिकल टॅग्स मधे की-वर्ड्स वापरा.

en: Use Keywords:
mr: की-वर्ड्स वापरा:

en: Use Original Title:
mr: ओरिजिनल टाइटल वापरा:

en: Use Post Tags In Article Tags
mr: आर्टिकल टॅग्स मधे पोस्ट टॅग्स वापरा.

en: Use Schema.org Markup
mr: Schema.org मार्कअप वापरा.

en: Use Static Front Page Instead
mr: या ऐवजी स्टॅटिक फ्रंट पेज वापरा.

en: Use Tags for META keywords:
mr: मेटा की-वर्ड्स साठी टॅग्स वापरा:

en: Use Universal Analytics:
mr: यूनिवर्सल अॅनालिटिक्स वापरा:

en: Use catergories in generated article tags.
mr: निर्मित आर्टिकल टॅग्स मधे केटेगरीस वापरा.

en: Use keywords in generated article tags.
mr: निर्मित आर्टिकल टॅग्स मधे की-वर्ड्स वापरा.

en: Use nofollow for paginated pages/posts:
mr: पृष्ठांकित पेजेस/ पोस्ट्स साठी नोफॉलो वापरा :

en: Use noindex for Author Archives:
mr: लेखकांच्या संग्रहाकरता नोइंडेक्स वापरा

en: Use noindex for Categories:
mr: केटेगरीस करता नोइंडेक्स वापरा

en: Use noindex for Date Archives:
mr: तारखांच्या संग्रहाकरता नोइंडेक्स वापरा

en: Use noindex for Tag Archives:
mr: टॅग्स संचाकरता नोइंडेक्स वापरा

en: Use noindex for Taxonomy Archives:
mr: टॅक्सोनोमी संग्रहाकरता नोइंडेक्स वापरा :

en: Use noindex for paginated pages/posts:
mr: पृष्ठांकित पेजेस/ पोस्ट्स साठी नोइंडेक्स वापरा :

en: Use noindex for the 404 page:
mr: 404 पेजसाठी नोइंडेक्स वापरा

en: Use noindex for the Search page:
mr: सर्च पेजसाठी नोइंडेक्स वापरा

en: Use output buffering to ensure that the title gets rewritten. Enable this option if you run into issues with the title tag being set by your theme or another plugin.
mr: शीर्षक पुन्हा नोंदविण्यात आले आहे हे तपासण्यासाठी आउटपुट बफरिंग वापरा. जर टाइटल टॅग कुठल्याही थीम अथवा इतर प्लगिन द्वारा सेट होत आहे अशी समस्या वाटत असल्यास  हा विकल्प वापरा.

en: Use page slugs or page IDs, seperated by commas, to exclude pages from the sitemap.
mr: पेज स्लग्स अथवा पेज आइडीझ (कॉमावापरुन अलग केलेली) वापरुन साइटमॅप मधून पेजेस निष्कसित करा.

en: Use post tags in generated article tags.
mr: निर्मित आर्टिकल टॅग्स मधे पोस्ट टॅग्स वापरा.

en: Use rewrites to generate your sitemap on the fly. NOTE: This is required for WordPress Multisite.
mr: री-राइट पद्धत वापरुन आपले साइटमॅप्स अगदी कमी वेळेत निर्माण करा. नोंद: वर्डप्रेस मल्टीसाइटसाठी हे आवश्यक आहे.

en: Use the new Universal Analytics tracking code for Google Analytics.
mr: गूगल अॅनॅलिटिक्ससाठी नवीन यूनिवर्सल अॅनॅलिटिक्स ट्रॅकिंग कोड वापरा.

en: Use the rule builder below to add rules to create a new Robots.txt file.  If you already have a Robots.txt file you should use the File Editor feature in All in One SEO Pack to edit it or you can delete your current Robots.txt file and start a new one with the rule builder below.
mr: खाली दिलेल्या रुल बिल्डरचा उपयोग करून नवीन नियमावली समाविष्ट करा आणि एक नवीन Robots.txt फाइल बनवा. जर आपल्याकडे आधीच Robots.txt फाइल आहे, तर आपण ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधल्या फाइल एडिटरच्या माध्यमातून Robots.txt फाइल आपण एडिट अथवा डीलीट करू शकतात.

en: Use the system default
mr: सिस्टम डिफॉल्ट वापरा.

en: Use these checkboxes to select which Post Types you want to use All in One SEO Pack with.
mr: ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मध्ये आपल्याला कुठले पोस्ट टाइप्स वापरायचे आहेत ते निवडण्यासाठी ह्या चेक बॉक्सेस मध्ये टिक करा.

en: Use this option to enable tracking of multiple or additional domains.
mr: एकापेक्षा जास्त किंवा अतिरिक्त डोमेन्स ची ट्रॅकिंग एनेबल करण्याकरिता हा पर्याय वापरा.

en: Use wp_title to get the title used by the theme; this is disabled by default. If you use this option, set your title formats appropriately, as your theme might try to do its own title SEO as well.
mr: थीमद्वारा यूज़ झालेले शीर्षक मिळविण्यासाठी wp_title वापरा; हे सामान्यत: डिसेबल्ड असते. आपण हा विकल्प वापरला, तर शीर्षकाचे स्वरूप नीट सेट करा. कारण आपली थीम सुद्धा स्वत:चे शीर्षक वापरण्याचा प्रयत्न करेल.

en: User Agent
mr: वापरकर्ता एजंट

en: User Agent Blocklist
mr: यूज़र एजेंट ब्लॉकलिस्ट

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Video Sitemap
mr: वीडियो साइटमॅप

en: View the Changelog
mr: चेंज लॉग बघा

en: Warning: a static sitemap '%s' generated by All in One SEO Pack %s on %s already exists that may conflict with dynamic sitemap generation.
mr: सूचना: स्टॅटिक साइटमॅप  '%s' जर ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅकच्या माध्यमाने  '%s' आधीच साठवलेला असेल '%s' तेव्हा डाइनमिक साइटमॅपशी तो परस्परविरोधी बनतो.

en: Warning: dynamic sitemap generation must have permalinks enabled.
mr: डाइनमिक साइटमॅप निर्माण होताना पर्मालिंक्स एनेबल्ड (सक्षम) असायला हवेत.

en: Warning: your privacy settings are configured to ask search engines to not index your site; you can change this under %s for your blog.
mr: सूचना: आपल्या गोपनीय सेटिंग्स संयोजीत करण्यात आल्या आहेत. त्याप्रमाणे आपली साइट इंडेक्स सर्च एंजिन्स मध्ये न दाखविण्याची शिफारस केली जाईल. हे आपण कधीही  %s मध्ये जाऊन आपल्या ब्लॉगकरिता  बदलू शकतात.

en: Watch video tutorials
mr: वीडियो द्वारे प्रशिक्षण घ्या

en: Webmaster Verification
mr: वेबमास्टर वेरिफिकेशन

en: Website
mr: वेबसाइट

en: Weekly
mr: साप्ताहिक

en: Welcome to Version %s!
mr:  %s आवृत्तीत आपले स्वागत आहे!

en: What Does This Mean?
mr: याचा अर्थ काय होतो?

en: What you enter here will be copied verbatim to the header of all Pages. You can enter whatever additional headers you want here, even references to stylesheets.
mr: सर्व पेजेस च्या हेडर मध्ये शब्दशः आपण येथे जे टाइप करणार ते कॉपी होईल. आपल्याला याव्यतिरिक्त आणखी कुठले ही हेडर साठवायचे असतील तर तेसुद्धा आपण करू शकतात. रेफेरेन्सेस आणि स्टाइल शीट्स सुद्धा!

en: What you enter here will be copied verbatim to the header of all Posts. You can enter whatever additional headers you want here, even references to stylesheets.
mr: सर्व पोस्ट्स च्या हेडर मध्ये शब्दशः आपण येथे जे टाइप करणार ते कॉपी होईल. आपल्याला याव्यतिरिक्त आणखी कुठले ही हेडर साठवायचे असतील तर तेसुद्धा आपण करू शकतात. रेफेरेन्सेस आणि स्टाइल शीट्स सुद्धा!

en: What you enter here will be copied verbatim to the header of the front page if you have set a static page in Settings, Reading, Front Page Displays. You can enter whatever additional headers you want here, even references to stylesheets. This will fall back to using Additional Page Headers if you have them set and nothing is entered here.
mr: फ्रंट पेजच्या हेडर मध्ये शब्दशः आपण येथे जे टाइप करणार ते कॉपी होईल (जर आपल्या सेटिंग्स, रीडिंग आणि फ्रंट पेज डिस्प्लेज़ मध्ये स्टॅटिक पेज असेल तर). आपल्याला याव्यतिरिक्त आणखी कुठले ही हेडर साठवायचे असतील तर तेसुद्धा आपण करू शकतात. रेफेरेन्सेस आणि स्टाइल शीट्स सुद्धा! जर आपण सेट केलेले असेल तर हे अडीशनल पेज हेडर म्हणून वापरले जाईल आणि येथे काहीच टाइप केले जाणार नाही.

en: What you enter here will be copied verbatim to the header of the home page if you have Front page displays your latest posts selected in Settings, Reading.  It will also be copied verbatim to the header on the Posts page if you have one set in Settings, Reading. You can enter whatever additional headers you want here, even references to stylesheets.
mr: होम पेजच्या हेडर मध्ये शब्दशः आपण येथे जे टाइप करणार ते कॉपी होईल जर आपले फ्रंट पेज डिसप्ले असेल तर आपले नवीन पोस्ट्स सेटिंग्स, रीडिंग मधे निवडण्यात येतील. फ्रंट पेजच्या हेडर मध्ये सुद्धा शब्दशः आपण येथे जे टाइप करणार ते कॉपी होईल जर आपला रीडिंग आणि सेटिंग्स मधे एक सेट असेल तर.आपल्याला जसे हवे तसे अॅडीशनल हेडर आपण येथे साठवू शकतात, अगदी रेफरन्सेस आणि स्टाइल शीट्स सुद्धा!

en: WordPress DB Version
mr: वर्डप्रेस डेटाबेसची आवृत्ती

en: WordPress Version
mr: वर्डप्रेस ची आवृत्ती

en: XML Sitemap
mr: एक्स.एम.एल. साइटमॅप

en: XML Sitemaps
mr:  एक्स.एम.एल. साइटमॅप्स

en: Yes
mr: हो

en: You may change this by activating or deactivating modules in the Feature Manager.
mr: तुम्ही मॉड्यूल, फिचर मॅनेजर मधून सक्रिय/ असक्रिय करून बदलू शकतात.

en: You may choose to export settings from active modules, and content from post data.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/importer-exporter-module/' target='_blank'>Click here for documentation on this setting</a>
mr: अॅक्टिव मॉड्यूल्स मधून आपण सेटिंग्स एक्सपोर्ट करू शकतात. आणि कॉंटेंट, पोस्ट डेटा मधून.<br /><a href='http://semperplugins.com/documentation/importer-exporter-module/' target='_blank'>डॉक्युमेंटेशन च्या संबंधित सेटिंग्स साठी येथे क्लिक करा</a>

en: You may prefer to use the social meta tags that are being output by the other plugin(s) or theme.  If so, then you should deactivate this Social Meta feature in All in One SEO Pack Feature Manager.
mr: आपण सोशल मेटा टॅग्स वापराला प्राधान्य देऊ शकतात जे सध्या इतर प्लगिन अथवा थीम मुळे आउटपुट मध्ये येत आहे. जर हे आउटपुट आपणास ठीक वाटत असल्यास आपण ऑल इन वन एस.ई.ओ. पॅक मधले सोशल मेटा फीचर बंद करू शकतात. त्यासाठी फिचर मॅनेजर मध्ये प्रवेश करावा.

en: You should avoid duplicate social meta tags.  You can use these free tools from Facebook, Google and Twitter to validate your social meta and check for errors:
mr: आपण ड्यूप्लिकेट सोशल मीडीया टॅग्स ला टाळायला हवे. आपण ही फ्री टूल्स फेसबुक, गूगल, आणि ट्वीटर मधून वापरु शकतात. याद्वारे सोशल मेटाला वॅलिडेट करू शकतात, एरर सुद्धा तपासू शकतात.

en: Your Robots.txt file has been optimized.  Here are the results and recommendations.  Click the Update Robots.txt File button below to write these changes to your Robots.txt file.  Click the Disregard Changes button to ignore these recommendations and keep your current Robots.txt file.
mr: आपल्या Robots.txt फाइलचे अनुकुलन करण्यात आले आहे. त्याचे निकालपत्रक आणि शिफारसी पुढील प्रमाणे आहेत. हे सगळे बदल आपल्याला Robots.txt फाइलमध्ये समाविष्ट करायची असल्यास अपडेट बटनावर क्लिक करा. केलेले बदल मिटवून, पूर्ववत करण्यासाठी आणि दिलेल्या शिफारशिंची उपेक्षा करण्यासाठी, बदल रद्द करणार्‍या बटनावर क्लिक करा आणि आपली सध्याची Robots.txt फाइल वापरा.

en: archive pages
mr: संग्रहीत पेजेस

en: author pages
mr: लेखकांची पेजेस

en: by %s of %s.
mr: %s च्या %s करून

en: compressed
mr: कंप्रेस्ड

en: dynamic
mr: डाइनॅमिक

en: dynamically
mr: डाइनॅमिकाली

en: file '%s' statically
mr: स्टॅटिकली %s फाइल

en: frequency
mr: वारंवारता

en: homepage
mr: होमपेज

en: posts
mr: पोस्ट्स

en: priority
mr: प्राधान्य

en: static
mr: स्टॅटिक

en: taxonomies
mr: टॅक्सोनाॅमीस

en: view your sitemap
mr: आपले साइटमॅप पहा
